• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

hoangcao243

Theme thật đẹp về phong cảnh? Quan niệm về phong cảnh đẹp thì mỗi người mỗi khác, có thể tôi cho là cảnh này đẹp nhưng bạn lại cho là không đẹp, vì vậy để có được Theme như ý tôi nghĩ bạn nên tự làm sẽ hợp ý bạn hơn và các soft làm Theme đã có trong diễn đàn rồi, hoặc bạn hãy chọn những bức ảnh phong cảnh mà bạn cho là đẹp rồi đưa lên để nhờ anh em làm giúp như vậy sẽ dễ dàng hơn.
Vài lời góp ý. Thân!
Vậy bạn cho mình xin 1 số themes landscape VGA cho PPC, mình cảm ơn bạn rất nhiều.

small_sun

cho mình xin 1 cái theme gái đẹp mặc bikini sexy chú nha. Kô biết có ai cùng sở thích với mình kô nhỉ ( chắc cũng nhiều ng như tui ) Hì Hì . Thanks bạn nha.

saphia1115

Tôi dùng con O2mini, có bác nào có themes về các phong cảnh, cảnh đẹp không? Cho tôi xin mấy cái! Thanks nhìu nhìu

asutaka3

các bác rủ lòng thương, cho em xin một bộ theme thư pháp bằng tiếng Trung với, em tìm trong thread thư pháp mà ko có.

Làm giùm em chữ Nhẫn , chữ Tâm , chữ Trí ( bằng tiếng Hoa, và cả tiếng VIệt hộ em nha ).

Đội ơn các bác.

em yêu cầu mãi mà chẳng bác nào rủ lòng thương cả ?? :(( :((

duongtver

các bác nào có themes gì đơn giản màu xanh da trời cho exec win 06 cho em xin với :p:p

honluong

Các bác có các frame để chụp hình theo kiểu Hàn Quốc ko? Em tìm trên diễn đàn nhưng ko thấy, bác nào có share cho em một ít với.
Xin lỗi mod vì ko biết post yêu cầu này vào topic nào nên mạn phép post ở đây vậy.

vntrueloves

Hình như lâu lắm không có chuyên gia nào vào đây nhỉ. Bác nào làm ơn làm phúc tạo theme cho QVGA giùm em bằng cái hình này với thì tốt quá ah. Em cũng đã down vài chương trình tạo theme nhưng chả hiểu sao không biết căn chỉnh thế nào đó mà hình nó không nét. Tks các bác nhiều.

lamcuong

Hình như lâu lắm không có chuyên gia nào vào đây nhỉ. Bác nào làm ơn làm phúc tạo theme cho QVGA giùm em bằng cái hình này với thì tốt quá ah. Em cũng đã down vài chương trình tạo theme nhưng chả hiểu sao không biết căn chỉnh thế nào đó mà hình nó không nét. Tks các bác nhiều.

Mình mới tạo xong, hy vọng vừa ý bạn. :D
Chúc vui! :)

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Có bác nào có bộ themes về logo của các câu lạc bộ không, Up lên cho em xin với.
Cảm ơn các bác trước nha!

hbcovn

Bác nào có hoặc làm cho em xin cái theme này cho màn hỉnh QVGA mà chỉ có 1 mầu xanh thôi,như hình dưới thanh tabbar mầu đen xấu qua, tks các bác trước