• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

sportdinh

mình tìm hoài mà chẳng thấy bộ sưu tập hình động nào hết. tìm ở đâu các pác, hay pác nào có up lên cho mình xin với. thank

gaimaham

Năm mới đến rồi, bạn nào có tài làm theme thư pháp, chúc mừng năm mới thì up lên cho mọi người.
Cám ơn những người nhiêt tình cho diễn đàn.

thangtruong

Sao theme QVGA nhiều cái đẹp vậy, còn VGA sao hok thấy đâu, mấy cái này các pác lấy từ đâu, hay tự làm thế ? ? ? vì mình đang cần vài cái theme car cho con pocket cua mình . ai có cho mình xin nha.

than

rock2u

hôm nọ có down được một cái theme hay hay nhưng em muốn viết thêm vài dòng chữ vào cái images nền mà loay hoay mãi không làm được. em gửi themes đó lên đây nhờ bác nào biết thì ra tay hiệp nghĩa giúp đỡ em cái. em muốn thêm dòng chữ : " Cuộc đời lạ lùng
Cuộc đời ước mơ những điều viển vông
Lòng người lạ lùng
Lòng hay thương nhớ những điều hư không "
vào khoảng trắng ở nửa dưới cái images nền. thanks các pác nhiều

ancola66

Super V.I.P
hôm nọ có down được một cái theme hay hay nhưng em muốn viết thêm vài dòng chữ vào cái images nền mà loay hoay mãi không làm được. em gửi themes đó lên đây nhờ bác nào biết thì ra tay hiệp nghĩa giúp đỡ em cái. em muốn thêm dòng chữ : " Cuộc đời lạ lùng
Cuộc đời ước mơ những điều viển vông
Lòng người lạ lùng
Lòng hay thương nhớ những điều hư không "
vào khoảng trắng ở nửa dưới cái images nền. thanks các pác nhiều
Theme *.tsk của bạn đây và chỉ có thể giúp bạn được như thế này :

P/S : Mình post cái ảnh này vì nếu chụp hình cái Theme*.tsk thì khó nhìn các câu thơ ( Bị các chữ của các Task đè lên):D

hai_gv77

Trước đây tui dung ThemeMaster để quản lý themes trên WM5.
Nhưng nay không dùng được trên WM6 nữa (hình nền today có đổi nhưng các thanh bar không đổi màu tương ứng như dùng Today để đổi theme).

Không biết bác nào có phần mềm quản lý Themes trên WM6 không cho tui xin 1 bản ? Xin cảm ơn trước.

ASAP

Bro nào có skin cho Inesoft Address Book 2.1 (màu nền trắng,màu chữ đen,...cho dễ nhìn khi đi ngoài đường và trong tối) thì cho em xin với nhé.
Em cảm ơn nhiều.

XuanTruong

Super V.I.P
Bro nào có skin cho Inesoft Address Book 2.1 (màu nền trắng,màu chữ đen,...cho dễ nhìn khi đi ngoài đường và trong tối) thì cho em xin với nhé.
Em cảm ơn nhiều.

Bạn vào thẳng trang web của Inesoft mà download về nhé, có nhiều skin cho Bạn lựa chọn đấy!;;)
Mã:
http://www.inesoft.com/eng/index.php?in=addressbook.html&page=addressbook_skinlibrary.htm

bebu

Chủ đề này dùng để yêu cầu làm theme theo yêu cầu. Khi yêu cầu theme cần:

- Nêu rõ hình mình cần cho theme, có hình sẵn càng tốt
- Màu theme
- Màu chữ
- ...

Bác nào giúp hộ với:
Ảnh: View attachment 73872
Màu Theme và chữ là màu sẫm
Cám ơn nhiều

Mình muốn dùng hình nềnmàu sáng nhưng màu chữ Stas Menu lại cũng trắng nên khó nhìn quá .
Bác nào giúp với. Xin cảm ơn

Mình không thấy phần giải thích cách cài theme và Skin ở đâu. Bác nào biết chỉ giùm với

Chỉnh sửa cuối:

redlion

Bác nào giúp hộ với:
Ảnh: View attachment 73872
Màu Theme và chữ là màu sẫm
Cám ơn nhiều

Mình muốn dùng hình nềnmàu sáng nhưng màu chữ Stas Menu lại cũng trắng nên khó nhìn quá .
Bác nào giúp với. Xin cảm ơn

Mình không thấy phần giải thích cách cài theme và Skin ở đâu. Bác nào biết chỉ giùm với

Bạn dùng thử xem có được không

giongdai

Nhờ chỉ dùm cách làm theme cho O2 Steath!!!

Xin lổi các bác,vì mình tìm không thấy hướng dẩn làm theme cho QVGA nên mới lập topic mới.Các bác chỉ dùm mình cách làm thế nào để mình làm theme từ 1 hình KTS có sẳn, vì mình muốn đưa hình con gái mình ra màn hình today.
Cảm ơn rất nhiều!!!

hoanganh

Các bạn cho mình hỏi là hiện mình mới mua lại của thằng bạn con T-Mobile MDA, nhưng khi cài theme vào thì nó lại báo là khôn tương thích với Window CE, vậy thì những theme nào có thể sử dụng được vậy? Mong giúp đỡ vì mình mới đụng tới con này lần đầu!
Cám ơn.

XuanTruong

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi là hiện mình mới mua lại của thằng bạn con T-Mobile MDA, nhưng khi cài theme vào thì nó lại báo là khôn tương thích với Window CE, vậy thì những theme nào có thể sử dụng được vậy? Mong giúp đỡ vì mình mới đụng tới con này lần đầu!
Cám ơn.

File theme tải về giải nén có đuôi *.tsk Bạn chỉ cần copy vào thư mục Windows trên PPC hoặc thư mục gốc của thẻ nhớ. Rồi vào Today set lên là được, đâu có cần cài đặt gì đâu???;;):-?