• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

Hpanda

ai có themes Starcraft (hình mấy con Zerg...) không nhỉ, cho mình với, many thanks.

thanhcp

Bác nào giúp hộ với:
Ảnh: View attachment 73872
Màu Theme và chữ là màu sẫm
Cám ơn nhiều

Mình muốn dùng hình nềnmàu sáng nhưng màu chữ Stas Menu lại cũng trắng nên khó nhìn quá .
Bác nào giúp với. Xin cảm ơn

Mình không thấy phần giải thích cách cài theme và Skin ở đâu. Bác nào biết chỉ giùm với

Của bác đây, nhưng em nghĩ bác không nên để themes của Bác trên today vì rất dễ bị phạm húy. Với lại rất khó sửa hình cho đẹp được!
WM5, WM6 - QVGA

Dicky_Ng

Mình xài bản ROM 6.1 do hongkong cook(Wizard), trong đó, 3 theme chính của ROM là AeroBlack, AeroSky và WindowsDefault; mình muốn xóa 2 theme Aero và đổi theme WindowsDefault thành như CleanROM (vì hongkong đã cho nó có background không phải màu xanh). Mình cũng muốn tìm lại theme Green và Red luôn.
Còn Phone cũng có giao diện là Mystery. Nhưng mình muốn nó là giao diện default.
Mong mọi người giúp mình!
Chân thành cám ơn!

gock

có bro nào có thể giúp tớ design một cái theme với giao diện Hà nội đc ko T_T cho HTC Typn.

Nhớ nhà quá.

tớ có một cái Pic thôi

gock

cái ảnh ở trên đẹp hơn bạn ạ, tớ nhìn nhớ quá, T:T tiện mới mua PPC mới tập nghịch, nếu bạn có thể làm giúp mình với nhé. Cám ơn bạn nhiều :) HTC TyTN.

thanhcp

có bro nào có thể giúp tớ design một cái theme với giao diện Hà nội đc ko T_T cho HTC Typn.

Nhớ nhà quá.

tớ có một cái Pic thôi

của bác đây, hình như HTC Typn là QVGA sao í nhỉ,
cái này cho QVGA

hello_111

cho hỏi, các bạn có bạn nào có bộ themes thư pháp, giới thiệu cho mọi người chung vui với, themes có bác hồ càng tốt. tks

Hpanda

Ai có theme O2 (WM5) gốc không cho mình xin nhé (Theme hình giọt nước í), mới up con Atom Exec lên WM6 nên mất theme gốc.

nghiaaz

mình muốn cài cái màn hình chờ giả lập iphon mà không biết tìm ở đâu .

gock

các bro có thể cho tớ hỏi cách thay theme cho HTC Tytn đc ko ? tớ nhìn mãi ko biết đưa nó vào mục nào để có thể hiện thi trong Today cả. Cám ơn cả nhà nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
các bro có thể cho tớ hỏi cách thay theme cho HTC Tytn đc ko ? tớ nhìn mãi ko biết đưa nó vào mục nào để có thể hiện thi trong Today cả. Cám ơn cả nhà nhiều

Copy thẳng vào trong thư mục Windows hoặc là vào thư mục gốc của thẻ nhớ Bạn nhé, sau đó vào Today sẽ hiển thị theme để set! Chúc thành công!;;)

HeroHP

Cho tớ hỏi ai đang xài WM6.1 có theme mặc định của WM6.1 màu xanh lá cây với thanh bar bên trên "thẳng đuột" thì post giùm với nhé. Thx alot!

Spinner

Mình nhìn thấy bên themes cho WA2 có icon cho thời tiết của Navigator đẹp quá ;;).
Không biết có bro nào biết "tung tích" của em nó thì down ở đâu không nhỉ, mách cho mình với!
Thanks alot! À máy của mình là QVGA...

ancola66

Super V.I.P
Mình nhìn thấy bên themes cho WA2 có icon cho thời tiết của Navigator đẹp quá ;;).
Không biết có bro nào biết "tung tích" của em nó thì down ở đâu không nhỉ, mách cho mình với!
Thanks alot! À máy của mình là QVGA...
Tất nhiên là đẹp rồi:))Nhưng bạn phải chỉ rõ ở bộ nào (Để anh em còn biết hình dáng nó thế nào )thì mới kiếm cho bạn được chứ:-?

Spinner

Là cái này bác ạ.....

horkbajir

có cái này e không biết hỏi ở đâu ^^ nhưng có bác nào biết thay bootscreen của WM 6.1 như thế nào không ạ?