• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Window Phone với ICON độc đáo 1102

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
a MinhThang làm kiểu j mak icon nó cách xa thế nhỉ?trông đẹp hẳn.e cài vào thì nó bị sít vào nhau là sao nhỉ?
p/s:cái wiget tìm kiếm thứ 2 ở hs có tên là j vậy a?

N8 đấy em, ăn ké của anh em đó mà vì thấy ngộ ngộ.:D

JohnyNguyen

sao của e lại ntn ,còn cái icon Photos trong Menu ,e làm đủ kiểu mà nó vẫn trơ trơ ,bác nào biết uid ới e 1 tiếng
Photo của tớ nè ace :D Cậu chọt search chữ Photo rồi thay nó như bình thường là ok mà :|

a MinhThang làm kiểu j mak icon nó cách xa thế nhỉ?trông đẹp hẳn.e cài vào thì nó bị sít vào nhau là sao nhỉ?
p/s:cái wiget tìm kiếm thứ 2 ở hs có tên là j vậy a?
Menu 3x4 thì nó chả cách xa vậy còn gì :p Để 4x4 thì mau xít vào nhau xấu X_X Để 2x3 thì to quá thô cũng ko đẹp luôn @@ Dùng Vmenu thấy đẹp hẳn mà tốn ít Ram hơn cả menu gốc :|:))
Widget S^3 :"> Đi khè ae v5 đây mà =))

MinhThang

Manager
Photo của tớ nè ace :D Cậu chọt search chữ Photo rồi thay nó như bình thường là ok mà :|

Menu 3x4 thì nó chả cách xa vậy còn gì :p Để 4x4 thì mau xít vào nhau xấu X_X Để 2x3 thì to quá thô cũng ko đẹp luôn @@ Dùng Vmenu thấy đẹp hẳn mà tốn ít Ram hơn cả menu gốc :|:))

I con thằng này là định dạng gì thế cưng? Cho cái Theme đó test phát xem sao?

JohnyNguyen

I con thằng này là định dạng gì thế cưng? Cho cái Theme đó test phát xem sao?
SVG đóa sếp :p Mà cháu cá nhân hóa mấy icon rồi chú cài vào làm gì :p Kẹt icon quá cháu kiếm convert avatar của cháu vào luôn mà :))
dùng svg2svgb mà chả giảm đi đc mấy,mà cũng vì dùng cá nhân thôi nên ko hạn chế Mb :p Cứ add tẹt ga đẹp nhất là đc :D\-/

ace_hp7

Active Member
cái icon Photo trong Menu cơ bạn ạ ,tớ tìm trong tab applications và resource chỉ có 2 file photos thì cái ở V_menu thì sửa đc ,cái bên trong Menu mặc định thì k đc ,thế mới ảo ,
từ trc đến h t toàn dùng V_menu ,nó nhẹ nhàng k tốn ram ,pin ,vuốt mượt ,đơn giản mà đẹp :D ,chỉ tội nó ghét thằng Jbak Taskman ,với thi thoảng hâm hâm restart máy
@ Johny : icon Radio thì phải đeo headphone chứ bạn :))

JohnyNguyen

cái icon Photo trong Menu cơ bạn ạ ,tớ tìm trong tab applications và resource chỉ có 2 file photos thì cái ở V_menu thì sửa đc ,cái bên trong Menu mặc định thì k đc ,thế mới ảo ,
từ trc đến h t toàn dùng V_menu ,nó nhẹ nhàng k tốn ram ,pin ,vuốt mượt ,đơn giản mà đẹp :D ,chỉ tội nó ghét thằng Jbak Taskman ,với thi thoảng hâm hâm restart máy
@ Johny : icon Radio thì phải đeo headphone chứ bạn :))
:"> Hình như là cái này thì phải 200104E4 8-|
Thì bí quá chọt bừa mà :p

ace_hp7

Active Member
điên wa bạn ạ ,nó vẫn k đổi đc icon photos bên trong Menu :(

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

search từ khóa photo ở cả phần resource và apps icon xem, của mình là 0x200009EE
Cái icon đó nằm trong mục Resource,rồi vào Folder icon là nó nằm ngay ở trên đầu tiên ý :D Cái folder này chỉ cfw mới có thôi @@ Ma mỗi máy lại có uid khác nhau nhỉ :|

ace_hp7

Active Member
có pro máy tính nào ở đây k ,e nhờ cái , k hiểu sao cái siscontent của e nó bị lỗi ntn ,mặc dù đã check kỹ lưỡng là k mở file = chương trình nào khác mà vẫn bị , kiểu này nghỉ mod theme mất :((

JohnyNguyen

có pro máy tính nào ở đây k ,e nhờ cái , k hiểu sao cái siscontent của e nó bị lỗi ntn ,mặc dù đã check kỹ lưỡng là k mở file = chương trình nào khác mà vẫn bị , kiểu này nghỉ mod theme mất :((
@@ Cậu bật Task man lên xem có đang dùng gì ko :-? Thử restart máy xem @@ Nó báo là ko truy cập đc do file đang đc sử dụng bởi app khác :|
Bí quá thì ..."cài lại win" 8-} Bí nữa mà phải tay mình là mình ... >:)
Xóa đi cài lại siscontent xem. Mà nhiều ng dùng W7 nhỉ?
Siscontent là bung ra dùng luôn chứ Boy :-> Win 7 đẹp và màu mè 8-} Chưa buồn lên Win8 vì còn beta đó thôi :))
chịu chết rùi bạn ạ ,ctrl + alt + del để vào xoá process cũng k đc ,xoá siscontent cài lại bản 1.7.4 cũng vẫn thế ,h cài win thì nản wa ,bao nhiêu soft quan trọng ,haizzz,cả cái pes6 yêu quý nữa :((
@@ Giờ mà cậu còn giữ đồ cổ PES6 =)) Ngay từ lúc mới có Pes12 là tớ bỏ ngay em pes11 đi rồi ấy chứ =))

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
chịu chết rùi bạn ạ ,ctrl + alt + del để vào xoá process cũng k đc ,xoá siscontent cài lại bản 1.7.4 cũng vẫn thế ,h cài win thì nản wa ,bao nhiêu soft quan trọng ,haizzz,cả cái pes6 yêu quý nữa :((
@johny : đá Pes6 vẫn sướng mà ,thay patch liên xoành xoạch ,update cầu thủ ,giầy dép quần áo là đẹp như mới :D ,mà laptop chạy pes12 cháy mất X_X

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
up nốt cái Vmenu mod pin ,sóng cho ai cùng sở thích
[/IMG]
http://www.mediafire.com/?c8mpg5vxsys80gy
haizz ,bùn wa cái siscontent tự nhiên lăn quay ra die , mod theme mà mất đồ nghề :( ,mà làm xong cái theme này mình cũng hết luôn ý tưởng sáng tạo rùi ,chưa nghĩ ra cái nào khác ,h nhìn anna ,belle nhiều wa chán

0902123007

hok bit có phải do kái vmenu hok ma sao tự nhiên máy mình toàn bị rétart lại máy và mất auto swipe2lock vậy kac pro?:-?

ace_hp7

Active Member
uh¸cái v_menu nó bị lỗi thi thoảng bi restart ,đấy là lúc bạn tắt cái icon của nó đi ,khởi động lại máy xong thì swip2lock nó bị dísable

Chỉnh sửa cuối:

0902123007

em bị mất auto swipe2lock toàn phải quay lại theme cũ bỏ tắt cái hiệu ứng đi mãi mới auto đc hic mà hok có cách nào cho nó hết rétart hả ông:-?
:d

haitayhaiem

vừa phàng bo bằng điện thoại , k laptop, k wife, đang cài nhá, k như đẹp cho ăn gạch,hjc

Status
Không mở trả lời sau này.