• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Window Phone với ICON độc đáo 1102

Status
Không mở trả lời sau này.

AyTeeZ

cái vhome vớ ndesk xài một thời gian vào cái là bị đơ,phải khởi động lại máy

extinctzoo

Chậc, anh Ace update hoài làm em chạy theo ko kịp, cái trước em tự bổ sung icon khác vào xong thì lại có bản mới~X(

ace_hp7

Active Member
đâu lâu rồi mình có mod theme đâu ,theme này mình làm có 2 bản ,bản mới nhất là sửa mấy cái icon restart ,bluetooth , shutdown .. ,mà cũng fai nửa tháng nay rồi mà , mình thấy theme của bạn có cái icon Opera vs icon game khá đẹp

extinctzoo

Chết, có ai biết chuẩn SVG của Theme ko? Mình dùng illustrator ảnh đều die hết :((

Chỉnh sửa cuối:

extinctzoo

ông ơi tiện thể làm trong suốt ngoài home nha hic đen đen nhìn hok đẹp lắm :D thank
Trong suốt ngoài Home? vậy thấy phần cứng phía sau cái màn hình à =))
Mở đầu tuần mới = 1 theme nặng ký về cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng ,1 theme quái nhất từ trc đến h icon chưa thấy trên thị trường , yêu cầu cấu hình máy : thẻ nhớ phải trống 11Mb =)) , tuy nhiên icon chỉ đi lượm nhặt chứ k phải nhà làm được nên mình chỉ set đc mỗi icon mặc định ,còn app thì thiếu nhiều ,cho nên theme này chỉ để đổi gió ,ae vác hết icon đã mod show lên trang nhất cho hawai :)) , dt sẽ k khác windows phone là mấy , người khác vô tình nhìn vào sẽ giật mình ;;)
Em xin mạo muội chế thành thơ:
Đầu một tuần mới
Tìm một theme chơi
Thị trường chưa "phơi"
Nhìn là phơi phới

Nặng "đen" lẫn "bóng"
Thẻ nhớ phải trống
Khi mới cài xong :))
Nhìn vào đừng rống:))

Show lên màn hình
Người khác vô tình
Nhìn vào giật mình
.........................(bí :)) )
AE THẤY ĐẸP THÌ VỖ TAY PHẠCH PHẠCH VÀ NẾU XẤU CHỦ THỚT SẴN SÀNG NHẬN GẠCH =))

P/s: củ chuối =))

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
thanh kiu bạn zoo
làm thơ rất goo..d
Gạch đã nhận đủ
Chỉ thiếu xi măng
Bạn nào vẫn hăng
Mời vào ném tiếp
....
\-/TO BE CONTINUED =D>

Chỉnh sửa cuối:

extinctzoo

thanh kiu bạn zoo
làm thơ rất goo..d
Gạch đã nhận đủ
Chỉ thiếu xi măng
Bạn nào vẫn hăng
Mời vào ném tiếp
....
\-/TO BE CONTINUED =D>
Hai người ngồi Spam
Làm thơ xàm xàm
Mod không thể kham
Ban nick tội Spam
=))=))=))
p/s:
Giờ end được rồi
Không dám lôi thôi
Bị bắt là toiX_X

bamboohit

Mình rất thích theme này. Nhờ chủ top và ae tý. Mong muốn của mình chắc nhiều người cũng đang ấp ủ. :D
Nhờ mọi người thêm icon ứng dụng Quiclock khoá mh 1 chạm vào theme dùm UID là 20030799. Vì toàn để ud đó ngoài hs mà lại k có icon.
Và mod dùm mình thanh bar gần trong suốt dùm với.
Thanks ae nhiều.

ace_hp7

Active Member
mình đang set thêm với sửa lại icon 1 chút ,thanh bar của wp7 mặc định màu đen bạn ạ ,h nếu sửa trong suuốt thì mất nhiều time lắm ,bạn dùng tạm nhé

bamboohit

thanks bạn nha. Gắng làm nhanh chút. Mình rất thích theme của bạn. Nếu mất nhiều time thì add tạm icon quicklock dùm mình đã đc k? Show nó lên hs mà ko có icon nhìn hơi xí.

bamboohit

thực sự là quá tuyệt vời bạn ạ. Thanks bạn rất nhiều. Mong bạn dành thời gian phát triển theme này.

bamboohit

chủ top ơi, bạn có thể add thêm dùm mình icon phần mềm free isms2 ko? UID là 20056776, bạn add dùm icon giống tin nhắn nha. Thanks bạn rất nhiều nha.

Status
Không mở trả lời sau này.