• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThemeBuilder V2.5_S60V2 VH by Trubic-làm theme ngay trên ĐT

VIETAGOL

ko hiểu sao mình dung phần mềm này thì khi tạo xong thì vào chọn theme đó thì cái ô di chuyên ở MENU bị màu trắng nhỉ , nó ko đc trong suốt như khi đang tạo

cuongbo

em muốn thay đổi mấy cái hình nền trong tùy trọn menu thì làm thế nào vậy?vì em không thích mấy cái nền có sẵn trong đó cho vao nó không phù hợp với hình nền trong menu và màn hình cính cho lắm.

h04ngl0ng

Chả hiểu sao mình cài đi cài đi cài lại mà vẫn memory full,del some data là sao nhỉ.Ngồi nhìn mà tiếc quá

cuongbo

có lẽ là do python của bác chưa ngon lành rồi em dùng N70 cài vào sài ngon lành mà

h04ngl0ng

Cài đc thì nói làm gì. Đag cài mà máy báo thế.Trog khj đó RAM còn 4mb, bộ nhớ thẻ còn > 80mb. Chả hiểu

filitofteam

Híc chả hiểu kái này thế nào đây? Cài vào máy 7610 nó cứ báo file lỗi.Ai chép phần tbuild ở system rồi đóg zip,rar up lên mình xin nhé!Để mình dùng Pc cóp trực tiếp vào system.Thanks

ohyeahuno

Híc chả hiểu kái này thế nào đây? Cài vào máy 7610 nó cứ báo file lỗi.Ai chép phần tbuild ở system rồi đóg zip,rar up lên mình xin nhé!Để mình dùng Pc cóp trực tiếp vào system.Thanks

Ờ! Cái link 4share bị lỗi hay sao ấy down về giải nén , cài đặt toàn bị lỗi thôi , còn link media thì ngon lành.
Em làm thử mấy cái theme qua pm này rùi, các bác xem thử xem có ngon ko nè:

Nhìn chung Pm này hay fết , nhưng mà phần icon xấu quá , vs lại thấy chức năng hơi bị thiếu !
Mà Có ai có pb mới hay là icon mới thì up lên cho ae dùng vs! ...Bây giờ V2 lỗi thời ít ứng dụng quá.!

saodoingoi142

Moderator
Ờ! Cái link 4share bị lỗi hay sao ấy down về giải nén , cài đặt toàn bị lỗi thôi , còn link media thì ngon lành.
Em làm thử mấy cái theme qua pm này rùi, các bác xem thử xem có ngon ko nè:
Nhìn chung Pm này hay fết , nhưng mà phần icon xấu quá , vs lại thấy chức năng hơi bị thiếu !
Mà Có ai có pb mới hay là icon mới thì up lên cho ae dùng vs! ...Bây giờ V2 lỗi thời ít ứng dụng quá.!

Cái gì cũng có mức độ,giới hạn nhất định cả bạn à,cũng giống như phần mềm này hay các phần mềm khác cũng vậy.Các chức năng,công dụng v.v....được tác giả thiết lập mặc định như vậy là có mục đích,nguyên do của nó v.v...phù hợp với máy.Để các phần mềm này đến được với chúng ta sử dụng đó là cả 1 quá trình,như thế là quá đủ đối với chúng ta rồi...!!!:D

Còn cái bạn đang cần để làm mới hoặc thay thế lại Icon thì bạn hãy thử sử dụng phần mềm Sieu Icon_v1.1 của anhtamhcmTopic này nhé!!!;;)