• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThemeBuilder V2.5_S60V2 VH by Trubic-làm theme ngay trên ĐT

saodoingoi142

Moderator
Nhớ tìm và làm cho đúng cách nhé!!!

em cài vào máy rùi mà chạy ko đc! ko hiểu ví sao nữa, e xài 7610. cài python 1.45

Ngoài cách hướng dẫn của onlylove80 đã nói ở trên ra,thì bạn nhớ gỡ bỏ hết những gì liên quan đến Python mà bạn đã cài trước đây!.;;)
Sau đó quay trở lại thư mục Box chính này rồi tìm ở phía trên có Bộ cài đầy đủ Python_Libs cho 7610.Bạn hãy tham khảo và làm theo đúng cách nhé!!!;;);)
Chúc bạn sớm thành công...!!!;)

saodoingoi142

Moderator
Linh sao ây.Down ko duoc trubic oi!

Chú ý viết bài đầy đủ dấu bạn nhé!!!
Đã kiểm tra giúp bạn!!!_Cả 2 Linkdown trên vẫn hoạt động tốt bạn nhé!!!\-/_Hãy chọn 1 thời điểm khác để Down lại có thể do lỗi mạng đó bạn à!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Sao em down cúng không dùöc

Bạn Down trên Mobile đúng không?;;)_Với dung lượng lớn lên đến (3,32M) như file này thì bạn nên vào PC mà Down nhé!Down trên Mobile thường không ổn định do nhà mạng và cấu hình máy bạn à!!!;;)

thegioididong05

Sao các bạn không dùng phần mềm của LAT vh .Nó rất hay.Dễ sử dụng hơn này nhiều.

Mình Dùng 7610 không dùng được cái này,

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Sao các bạn không dùng phần mềm của LAT vh .Nó rất hay.Dễ sử dụng hơn này nhiều.

Mình Dùng 7610 không dùng được cái này,

Máy 7610 vẫn xài cái này tốt bạn nhé!!!;;)_Đây là ứng dụng đc chạy trên nền Python,cái này chủ Topic đã gửi kèm trong tập tin_Bạn hãy đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và cài lại xem sao nhé!!!;;)

Trợ giúp:không down được ai c6 lóng tốt up lên vietup hay gì gì đ6 down dễ tí ờ media em không biết down cảm ơn!

saodoingoi142

Moderator
Trợ giúp:không down được ai c6 lóng tốt up lên vietup hay gì gì đ6 down dễ tí ờ media em không biết down cảm ơn!

Để bạn và mọi người thuận tiện trong việc Download file về,mình xin phép chủ Topic up lại file này lên trang "4shared" nhé!;;)

Các bạn click vào đường link bên dưới để Down về hoặc lên đầu trang của chủ Topic nhé!!!;;) : http://www.4shared.com/file/rxB9c2GB/ThemeBuilder_2_Version_25_S60V.html

VIETAGOL

híc , nếu muốn tải thêm DATA thì vào đâu hả bạn !!!!!!!!! PM này rất hay đó

SymbianVIP

bác ơi cho e hỏi sao màu chữ trong menu ko thay đổi được vậy? e có một bộ icon khác mún thêm vào thì phải chép như thế nào bác hướng dẫnn rõ cho e với. thanks bác.

saodoingoi142

Moderator
bác ơi cho e hỏi sao màu chữ trong menu ko thay đổi được vậy? e có một bộ icon khác mún thêm vào thì phải chép như thế nào bác hướng dẫnn rõ cho e với. thanks bác.

Mình cũng đã từng làm thử một số Themes với phần mềm này rồi,nói ra thì dài dòng lắm nhưng tóm lại là tự mày mò thôi bạn à!Phần mềm đã đc Việt Hóa,nên cứ từ từ mà làm,làm cách này không được thì làm cách khác bạn nhé!!! ;;)

SymbianVIP

Hjx mình thử nhiều cách rồi, hình như pm này lỗi ở màu chữ menu thì phải, chủ top xem giúp mình với

saodoingoi142

Moderator
Mình install rất lâu và đợi mãi mà không cài được.Mình dùng n70

Phần mềm này nó được chạy trên nền Python,chính vì thế bạn hãy cài đầy đủ bộ Python_Libs phù hợp cho máy trước khi cài đã nhé!!!;;)