• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes by mucelago.

giangne

Theme thứ 9

Name : Lunar Light
Screenshot

Link
Default Icon : http://www.mediafire.com/download.php?2ky2mnhcnjt
Full Icon : http://www.mediafire.com/download.php?nj2tljjcnco
bạn ơi fix lại lỗi đi nhé. cái bản này không xem được các trương trình đang chạy. giữ chặt nút gallery bị đơ máy. Bạn làm thếm đẹp lắm. cám ơn bạn nhiều

mucelago

Active Member
Hy vọng đầu tuần sau sẽ ra mắt kịp Theme thứ 11. Cám ơn bà con đã ủng hộ hihi. =D>

Sorry vì hỗm giờ máy yếu quá, chạy thiếu Ram chết lên chết xuống nên mình phải nâng cấp cái máy lại. Với lại đang kiếm tài trợ host và domain để làm nơi Up Theme cũng như trao đỗi thông tin làm Theme mà chưa kiếm được nhà hảo tâm nào cả :(

MinhThang

Manager
Hy vọng đầu tuần sau sẽ ra mắt kịp Theme thứ 11. Cám ơn bà con đã ủng hộ hihi. =D>

Sorry vì hỗm giờ máy yếu quá, chạy thiếu Ram chết lên chết xuống nên mình phải nâng cấp cái máy lại. Với lại đang kiếm tài trợ host và domain để làm nơi Up Theme cũng như trao đỗi thông tin làm Theme mà chưa kiếm được nhà hảo tâm nào cả :(

Mình vẫn dùng Mediafire.

mucelago

Active Member
Theme có sẳn thì bạn search trong diễn đàn có hướng dẫn cách sửa đó, mình không biết sửa.

thanha1969

Theme của mucelago rất đẹp. Mình thấy nouvu 2372 cũng post theme của bạn, có họ hàng à?

mucelago

Active Member
Chắc bạn nhầm á, vì tất cả theme mình làm đều được post vào đây rồi mà, nếu Nouvu2372 có post trùng thì cũng cám ơn bro ấy đã quan tâm hihi.

Box này đầy đủ những theme của mình rồi á. Thanks bạn.

k7rapper

mucelago ơi, bạn có thể design cái theme giống như theme mặc định của N79 không, theme xanh, đỏ ấy
nếu được thì mình cảm ơn bạn nhiều lắm :)

mucelago

Active Member
uhm, cái đó mình đang xem xét. mấy bữa nay lu bu không có thời gian để làm nữa.

Khi nào có mình thông báo liền cho các bạn.

tonytrung235

bác có thể làm bộ theme nào full icon như mấy anh chinese được ko .. e thấy mấy cái theme của các a chinese icon đầy đủ lắm ... cài fần mềm nào đa số đều có icon cả .. ^^ ...
àh mà sao cái inov8 thiếu icon của ngage hả a