• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes dạ quang^^

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Thật độc khi bạn đứng trong màn đêm và mở điện thọai.Một màu xanh dạ huyền bí bao phủ màn hình và cảnh vật xung quanh bạn và trước mắt mọi người chiếc Phone sẽ trở thành tâm điểm chú ý của họ

Auto

Nouvu ơi
Up trực tiếp lên dđ đi nouvu :D
Or box.net or 4shared cũng đc :D

boyloveg

theme này độc đấy, bọn bạn mình mà nhìn thấy lac mắt cho coi, con theme j độc cỡ loại này pot nữa đi bạn, mình:D thanhk nhiệt tình

Joker2Go

Hix nhìn chói dã man.
Mà đứng trong bóng tối mở điện thoại ko thôi cũng gậy sự chú ý rồi :D

ankhang2001

cũng được, thì chịu khó đổi một chút ban ngày thì sử dụng theme của HTC đó cực kỳ rồi, còn ban đêm thì đổi lại them "sáng tuyệt vòi này" là ok rồi còn gì thắc mắc nữa đơn giản nhưng cũng gọn nhẹ nữa

gannine

Chà cậu này sưu tầm đâu thmes đẹp thế, mình thichf cai themes anh sáng hơn, vì có nhiều màu sắc trông sinh động hơn

N5320

chỉ mình cách down trên nokioteca.net đi dăng ký rùi mà ko làm sao mà down đc

thanhnam711

Sao anh em box.net nhỉ, box.net dễ up dễ down, lại không bị cấm IP Trung Quốc như mediafire nữa

Status
Không mở trả lời sau này.