• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes dạ quang^^

Status
Không mở trả lời sau này.

tranthaihai

Mấy cái theme ấy có chạy trên máy dopod 818 pro được không vậy mấy bro?Mình vi6t lắm nên mấy lần down về,không biết làm sao cho nó chạy.Ai chỉ dùm mình với.Sau khi down về CP,chép vào thẻ nhớ rồi làm sao nữa?.Gà quá cũng khổ !

tranthaihai

Mấy cái theme ấy có chạy trên máy dopod 818 pro được không vậy mấy bro?Mình vịt lắm nên mấy lần down về,không biết làm sao cho nó chạy.Ai chỉ dùm mình với.Sau khi down về CP,chép vào thẻ nhớ rồi làm sao nữa?.Gà quá cũng khổ !

N5320

Ai cho ? tí mình đang dùng con N5320 nhưng khi cài theme ra thì có 1 số foder không thay đổi Icons mặc dù mình đã tìm theme khi cài ra nặng 6MB vậy ai có theme BluVista nào mà cài trên 5320 thay đổi đc hết icons thì SHARE cho mình với

nouvu2372

Mấy cái theme ấy có chạy trên máy dopod 818 pro được không vậy mấy bro?Mình vi6t lắm nên mấy lần down về,không biết làm sao cho nó chạy.Ai chỉ dùm mình với.Sau khi down về CP,chép vào thẻ nhớ rồi làm sao nữa?.Gà quá cũng khổ !

Không dùng đc bạn ơi! cái đó bạn qua PPC kìa;;)

phunghoan

Mấy cái theme ấy có chạy trên máy dopod 818 pro được không vậy mấy bro?Mình vịt lắm nên mấy lần down về,không biết làm sao cho nó chạy.Ai chỉ dùm mình với.Sau khi down về CP,chép vào thẻ nhớ rồi làm sao nữa?.Gà quá cũng khổ !

cái dopod 818 pro là windown phone chạy thế nào đc file đuôi sis của symbian đc bạn

vuxuanquynh

Active Member
Thật độc khi bạn đứng trong màn đêm và mở điện thọai.Một màu xanh dạ huyền bí bao phủ màn hình và cảnh vật xung quanh bạn và trước mắt mọi người chiếc Phone sẽ trở thành tâm điểm chú ý của họ

bác pm lại cho em xin themes này với .em thích themes này bác ạ.thank you .

Status
Không mở trả lời sau này.