• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEO BẠN MANAGERS THỨ 2 SẼ LÀ AI ?!

THEO BẠN MANAGERS THỨ 2 SẼ LÀ AI ?!

• Total voters
    66
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
ai xóa cái vote của BatKid dành cho anh Vietvnn vậy ????
Vừa kiểm tra không thấy ai động đến topic này trừ TLG và anh Trường xóa bài sai quy định !
Đây là 1 cuộc bình luận v2 dự đoán vui vẽ cho anh em nên không SM nào edit lug tung đâu.

Kojiro

Super V.I.P

...SYM của KJR lợi thế vì người đông KJR mà hô hào hay bỏ nhỏ vài câu thì "đạo quân thần thánh" SYM kéo vào "cờ lích" phát là xong ngay..
...
Ko thèm chơi kiểu này đâu >:)

DreamLand

Lên Man mà kêu đi chống bão với Mod không ai dám lên tiếng.:(
anh MinhThang xem ra đang khổ sở với con bão! nghe đâu bão mún tan ùi mà giờ hok thấy anh Thắng đâu nữa :( bão ác thiệt >:)>:)>:)

tinh_la_gi

Administrator
>:)
Lên Man mà kêu đi chống bão với Mod không ai dám lên tiếng.:(

Có ai muốn anh thoát ra khỏi bão đâu ... =))

Thấy TLG phiếu cao gớm ;;) ;;) Có khả năng tự vote tăng phiếu lấy oai không vậy ta

Chú theo anh bao lâu gòi mà nói thế ?! Anh muốn thì tự vote 100 luôn cho khỏi ai đuổi kịp chứ chi có vài phiếu :))
Đây là đất box 8 nên có vẽ mình chiêm ưu thế đây ... >:)

THCN

Well-Known Member
Tội nghiệp mấy người online bằng điện thoại không vote được. Hôm qua tranh thủ lên bằng PC vote cho bác XuanTruong với bác tinh_la_gi mỗi người 1 phiếu. Đúng là 2 bác này đáng ghét thật!
Posted via Mobile Device

DreamLand

Cuộc chạy đua vẫn đang rất quyết liệt.
Anh Tình vẫn đang nắm giữ nhiều phiếu bình chọn nhất ! =D>

thanhtungsx

Đúng như mình dự đoán nhỉ ? Bác tinh_la_gi đang chiếm ưu thế ?! Chúc mừng bác .
P/S : Nếu mình là chủ host sẽ set bác tinh_la_gi ngay . Thông qua việc bầu chọn cho đỡ lằng nhằng và tránh spam . :D

tinh_la_gi

Administrator
Thông qua việc bầu chọn cho đỡ lằng nhằng và tránh spam . :D
Nếu mình là chủ host sẽ set bác tinh_la_gi ngay
chủ host là se nhỉ !
Thông qua việc bầu chọn cho đỡ lằng nhằng và tránh spam . :D
Tìm chổ spam không được ... đây là chổ ngon thế mà bạn kêu khóa sao :))
Đúng như mình dự đoán nhỉ ?
Có đoán số người cùng ý kiến để nhận quà chưa vậy ... :-/

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhờ bác tình cho biết luôn giải thường là gì để các mem tham gia nhiệt tình hơn nào:D:D

DreamLand

Quà là chi thế :mad:) Nghe thấy là thích rồi >:)
Mã:
[COLOR=Magenta]Quà:
[/COLOR][COLOR=Magenta]
+ 1 địa chỉ mail : [EMAIL="nick@pdaviet.info"]nick@pdaviet.info[/EMAIL]

+ 1 tài khoản trực tuyến là ổ cứng online dung lượng 1TB ( không ghi nhầm nhé : 1 tê tra bay ... ghi TV luôn gòi đó)
[/COLOR]

i_love_baby387

Mã:
[COLOR=Magenta]Quà:
[/COLOR][COLOR=Magenta]
+ 1 địa chỉ mail : [EMAIL="nick@pdaviet.info"]nick@pdaviet.info[/EMAIL]

+ 1 tài khoản trực tuyến là ổ cứng online dung lượng 1TB ( không ghi nhầm nhé : 1 tê tra bay ... ghi TV luôn gòi đó)
[/COLOR]

Có gì khác hấp dẫn hơn ko bác :) Email thì em không có nhu cầu dùng , còn cái host thì để dành cho 123viet cũng được:mad:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có gì khác hấp dẫn hơn ko bác :) Email thì em không có nhu cầu dùng , còn cái host thì để dành cho 123viet cũng được:mad:)

Host thì OK chứ bác. Có một cái host ổn định để up bài thì tuyệt vời:)

DreamLand

>:) Chưa biết nữa , nhưng 1 TB quý giá lắm á! Nếu hơn vô Sài Gòn có thưởng liền >:)

Status
Không mở trả lời sau này.