• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO : LÀ THÀNH VIÊN KHU VỰC UIQ NHẤT ĐỊNH PHẢI XEM

Status
Không mở trả lời sau này.

romeonuoiheo

Đã sài 2 con M600i 2 con P990i và 2 con P1i loay hoay 1 đóng đt ko con nào mà nhắn tin mình cảm thây sướng như M6 và P1i con này, 1 ngày nhắn tin 20-30 tin nhắn mà chả thấy mỏi tay gì hit hehe
UIQ mun năm !!!!!!!!!
Cảm ơn Congvoi nhìu !!!!

hoaphuongdothang5

CongVoi nói:

Mình là mem mới tham gia diễn đàn, xin có lời chào tất cả mọi người.
Qua diễn đàn mình đã học hỏi được nhiều điều và cũng hiểu nhiều hơn về con P910 của mình và do vậy càng thêm yêu quí chú dế của mình hơn.
Xin cảm ơn tất cả các bạn, cảm ơn pdaviet.
Đặc biệt, xin cảm ơn và hoàn toàn ủng hộ ý kiến của bạn CongVoi. Chúc bạn luôn khỏe và luôn giữ "phong độ" vì một cộng đồng PDAViet ngày càng phát triển.
Thanks all !

TSV

xài cái p990 gần 1 năm, giờ mới làm thành viên của diễn đàn dc vài tiếng, mong đóng góp cho chuyên mục UIQ ngày càng phát triển.

dang3829

mình cũng ủng hộ ý kiến của bạn. làm như thế sẽ coi như là khích lệ các thành viên hăng say hơn và ngày càng tâm huyết hơn với diễn đàn

ManhHung_PE990i

với niềm đan mê cùng sự nhiệt tình của các pác em tin là PDAviet nói chung và UIQ nói riêng sẽ lớn mạnh sứng tầm là một forum mạnh nhất trong khu vực keke cố lên các pác, chúc các pác có sức khỏe nhiều để tiếp tục có những ứng dụng mới...thank you very much!

niagarafall

Mình là lính mới tò te, chưa biết gì về smartphone hết. Tập tành tìm hiểu mà có diễn đàn PDAVIET>NET này cũng hay, rất bổ ít. Rất muốn đóng góp chút gì đó cho 4rum nhưng mà dốt quá. Bây giơ chỉ học hỏi, cảm ơn, và nếu có cơ hội thì mời các bạn cafe để tỏ lòng biết hơn thôi.
Thanks các bạn nhiều nhé!

Son_Nguyen

all for UIQ3.0^^

Mình cũng tán thành ý kiến của bác CongVoi, sau khi ấn thanks xong đúng là nên post 1 bài trả lời để coi như là cảm ơn công sức của mọi người trong diễn đàn bỏ ra. Hehe... Trình độ của mình về những vấn đề này còn hạn chế lắm, mong các bạn giúp đỡ thêm.

MANHCHI

ok với cong voi

mình thấy bạn thật nhiệt tình đấy,mình sẽ cố làm tốt hơn cho PDAviet ha.

tuyen222005

Đồng ý với Bác Cộng Với.

Em là lính mới tò te,hiểu biết về PDA còn rất hạn chế,qua 4rum nay Em học hỏi được rất nhiều,và cũng cám ơn công sức của mọi người đã đóng góp cho diễn đàn...và Em còn phải học hỏi các Bác rất nhiều,kính mong các Bác giúp đỡ!

Boykinhdi

đồng ý là thế,ít ra cũng post bài trả lời chú chỉ thank không thì quá dễ,cám ơn sự chia sẽ của mọi người vì cộng đồng uiq

hoang1603

Mình cũng đồng ý với ý kiến của CongVoi. Mình rất thường xuyên online trong box UIQ và chỉ nhấn nút thanks thôi, bây giờ mình sẽ thực hiện theo như ý kiến của CongVoi cho box UIQ ngày thêm sôi động. Thân!

lottakaka

Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn CongVoi. Mình là thành viên mới, lướt wa diễn đàn và thực sự rất ấn tượng với các bài viết của bạn, thật sự hữu ích!

Status
Không mở trả lời sau này.