• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO : LÀ THÀNH VIÊN KHU VỰC UIQ NHẤT ĐỊNH PHẢI XEM

Status
Không mở trả lời sau này.

haluongdat

Cảm ơn Congvoi có lời chân tình với anh em UIQ , cảm ơn bạn và nhiều anh em khác đã có những đóng góp hết sức quý báu cho người dùng UIQ . Phải nói là không có các bạn thì bọn mình rất buồn khi sở hữu cái máy VIP mà như cục ghạch . Nhờ có bạn mà nay cái máy của mình ( P990i )rất hữu ích,giờ đây mình không cần mang cái notebook kè kè mỗi khi ra khỏi văn phòng . Mỗi khi nhận được từ bạn một PM mới là mình lại có một niềm vui mới, vì là người ít am hiểu về điện thoại di động nên cũng đôi khi phải loay hoay với PM mới , nên rất muốn bạn giúp cho : mỗi khi có PM mới ngoài giới thiệu tính năng khái quát ,cho bọn mình được cái hướng dẫn sử dụng sơ bộ các tính năng chính của PM hay link hướng dẫn đã có trước đó . Chúc bạn có một năm mới khỏe mạnh , vui vẻ , hạnh phúc và... đừng mua máy mới có HĐH khác UIQ .
Chào thân ái !

duongmushi

Em dùng SE nhiều nhưng 1 tuần gần đây mới ngồi máy tính mày mò
Số là chỉ dùng vì thích kiểu dáng
Nhưng sau khi đọc các topic của các bác trong PDA, đặc biệt là các bài cho UIQ3.0(vì e sưu tập được mấy con SE nên toàn vào UIQ). Em thấy rất phục các bác trên diễn đàn. Các bác mất công nghiên cứu, post lên cho a e cùng hưởng. Thật khâm phục
Và từ đó thấy yêu điện thoại mình hơn.
Hiện giờ e dùng m600i white
Cả ngày, rảnh lúc nào là lân la con kà kê vào các topic xem các bác thảo luận. Thấy rất vui, mọi người thật là đoàn kết. >:)
Hi vọng diễn đàn ngày 1 lớn mạnh, phát triển nhiều phần mềm hơn nữa (để em và các bác gà giống e ăn theo :p)
Cuối cùng, chúc các bác luôn vui vẻ

Status
Không mở trả lời sau này.