• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO OFF LẦN 3 CỦA PV CẦN THƠ!!!

nouvu2372

Cái gì ai tung tin tùm lum thế,ai rãnh rãnh bán cho em vé thứ 3 đi ạ.Còn cái chuyện ở rể thì nầy kia quá :p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hix, đúng là hành dân. Đất làm ăn của ta đã bị đóng cửa. :(

Bó tay bác luôn. Có gì thì qua box 8 mà than thở. Bên đây là của nhóm PV cần thơ thông báo mà.:|:|

JongZiZi

Bó tay bác luôn. Có gì thì qua box 8 mà than thở. Bên đây là của nhóm PV cần thơ thông báo mà.:|:|

Hình như thông báo lần này đã vỡ kế hoạch. Không thấy thông tin gì cả, vì mọi lần thông báo là hình ảnh đầy đủ liền. Cái này lạ à nha. :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hình như thông báo lần này đã vỡ kế hoạch. Không thấy thông tin gì cả, vì mọi lần thông báo là hình ảnh đầy đủ liền. Cái này lạ à nha. :))

Tình hình là TM anhphe đang còn stress nên tạm dời tới cuối tháng. Khi nào có thì sẽ có hình ảnh minh họa hoành tráng.>:)

JongZiZi

Tình hình là TM anhphe đang còn stress nên tạm dời tới cuối tháng. Khi nào có thì sẽ có hình ảnh minh họa hoành tráng.>:)

Tớ ko cần hoành tráng. Tớ thích thác loạn cơ. :)) Tớ đã bị 2 thẻ.
Nói thẳng là vớ vẫn. Mong sao mấy anh chị em đừng wên mình, vì sắp chuyển chỗ làm nên căng wá mức. :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
MÌNH DỰ ĐỊNH CHIỀU THỨ 7 NGÀY 18/7 THÌ SẼ ĐI OFF. KHÔNG BIẾT 2 TRIAL MOD CÓ Ý KIẾN GÌ PHẢN HỒI. VÀ CHO MÌNH XIN Ý KIẾN VỀ ĐỊA ĐIỂM LUÔN.

nouvu2372

MÌNH DỰ ĐỊNH CHIỀU THỨ 7 NGÀY 18/7 THÌ SẼ ĐI OFF. KHÔNG BIẾT 2 TRIAL MOD CÓ Ý KIẾN GÌ PHẢN HỒI. VÀ CHO MÌNH XIN Ý KIẾN VỀ ĐỊA ĐIỂM LUÔN.

Dời lại đi anh ơi,thứ 7 em bận ạ ;;)
Xuống 6Đời 3 đi mấy anh,tiếp viên teen hợp với Anh Phê lắm!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy rày bị đánh ghen ạ :))

Chơi bời cho dữ có ngày bị tạt acid thì khổ. Vậy thì hôm nào rảnh em cho anh một ngày đ để anh còn thông báo và điện cho anh phê nữa. Tháng này anh rảnh suốt vì đang nghỉ hè mà.

nouvu2372

Chơi bời cho dữ có ngày bị tạt acid thì khổ. Vậy thì hôm nào rảnh em cho anh một ngày đ để anh còn thông báo và điện cho anh phê nữa. Tháng này anh rảnh suốt vì đang nghỉ hè mà.

Chủ Nhật tuần này anh ơi >:)

Sonblack

Super V.I.P
Off tới giờ luôn hả trời! Vì PV mà phục vụ, he he! =)) Chúc các thành viên Cần Thơ và Trial Mod anhphe076 vui vẻ và đầy nhiệt huyết với PV.
Chúc vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt!

AnhPheCT

Off tới giờ luôn hả trời! Vì PV mà phục vụ, he he! =)) Chúc các thành viên Cần Thơ và Trial Mod anhphe076 vui vẻ và đầy nhiệt huyết với PV.
Chúc vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt!

Cảm ơn!! Anh SonBlack!! Chúc ngày Chúa Nhật Off chui vui vẽ!!​