• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO OFF LẦN 3 CỦA PV CẦN THƠ!!!

AnhPheCT

1. càfê:

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Coi chừng say quá rớt hết tiền ủng hộ là chít đấy!!!:)):)):))

Ngày mai là sẽ được chuyển ngay vào quỹ thôi anh. Mà có mất thì đã có TMOD anhphe lo rùi. Tụi em đã giao toàn bộ cho TM anhphe rùi.:):)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ít ảnh quá :( Buồn cũng buồn thiệt nhưng có tiền là... 8-|

Ngày mai Nouvo mới up lên thêm. Cái này mới là mở hàng vài tấm quảng cáo thui và mới là tăng 1 uống cafe và post bài. Hình trên máy của Nouvo mới là chính.>:)

AnhPheCT

Ý chời ơi là chời!! Chỉ có 3 men ủng hộ thôi!!
1. V.I.P letrungbuuphucdhct = 100.000đ
2. Tr.Mod nuovu2372 = 100.000đ
3. Tui!! Thôi!! = 200.000đ
Sẽ chuyển cho SM.XuanTruong ngày gần nhất!!

MinhThang

Manager
Ý chời ơi là chời!! Chỉ có 3 men ủng hộ thôi!!
1. V.I.P letrungbuuphucdhct = 100.000đ
2. Tr.Mod nuovu2372 = 100.000đ
3. Tui!! Thôi!! = 200.000đ
Sẽ chuyển cho SM.XuanTruong ngày gần nhất!!

Tuần nào cũng Off kiểu này là OK rồi :)):)):)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tuần nào cũng Off kiểu này là OK rồi :)):)):)):))

Tuần nào cũng OFF chắc sau vài tháng tụi em nợ nần chồng chất quá anh ơi. Làm lính lác ăn lương nhà nước nên bèo lắm anh ui.:|

MinhThang

Manager
Tuần nào cũng OFF chắc sau vài tháng tụi em nợ nần chồng chất quá anh ơi. Làm lính lác ăn lương nhà nước nên bèo lắm anh ui.:|

Em còn có luơng nhà nước mà ăn chứ anh có luơng gì đâu. Tự cung tự cấp từ A-Z. Mấy ngày rầy không có tự cung tự cấp nên đang đói đây.:))
Anh em dưới đó đẹp trai ghê, có mỗi Nouvo là xấu trai thui.=))=))=))=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em còn có luơng nhà nước mà ăn chứ anh có luơng gì đâu. Tự cung tự cấp từ A-Z. Mấy ngày rầy không có tự cung tự cấp nên đang đói đây.:))
Anh em dưới đó đẹp trai ghê, có mỗi Nouvo là xấu trai thui.=))=))=))=))

Kiểu này mai nó vô tòa án kiện anh chê nó xấu đó. Thằng ku đang thất tình nên quạo lắm đó anh.:)):))2 TRIAL MOD của Cần thơ đây:

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Éc,sao không lựa tấm nào đẹp giai chút xíu trời,up xuống đi để em lựa :((
P/S: Pé phía sau mặc...nầy kia quá.Anh Phúc chụp em hay chụp pé thế

BuuPhucCT

Well-Known Member
Éc,sao không lựa tấm nào đẹp giai chút xíu trời,up xuống đi để em lựa :((
P/S: Pé phía sau mặc...nầy kia quá.Anh Phúc chụp em hay chụp pé thế

Mặt nào ngố nhất trong nhóm ấy đích thị là NOUVO nhà ta.>:)

đã 3 lần off rồi vậy khi nào sẽ tiếp tục lần 4 và những lần sau nữa vậy mấy anh nếu có nhớ cho em hay với nha

BuuPhucCT

Well-Known Member
đã 3 lần off rồi vậy khi nào sẽ tiếp tục lần 4 và những lần sau nữa vậy mấy anh nếu có nhớ cho em hay với nha

Bạn để lại số điện thoại nhé. Khi nào có thì a e sẽ báo trực tiếp cho bạn.;;)

AnhPheCT

Chời ơi là chời!!! Tr.Mod Nuovu2372 toàn là chụp Tui và VIP Phúc ko vậy cha!! Hình Tui sao mà đẹp giai thế!! Ông trốn đâu rồi!!​

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chời ơi là chời!!! Tr.Mod Nuovu2372 toàn là chụp Tui và VIP Phúc ko vậy cha!! Hình Tui sao mà đẹp giai thế!! Ông trốn đâu rồi!!​

Hắn đang chụp cho a e ta thì làm sao có hắn được. Với lại bị sếp Minhthang chê xầu trai nên k dám pót ảnh của mình đó anh.>:)