• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO

Status
Không mở trả lời sau này.

daugiang1987

Theo mình thì nên đặt tên cho SUB này là tổng hợp các cooked firmware cho symbia S60 V5, gồm các bài viết hướng dẩn cách cook, mod một FW cho hoàn chỉnh mang phong cách của PDAVIET và các bài viết tập trung các sản phẩm FW do anh em PDAVIET tạo ra. FW nào hay thì được đánh giá trao thưởng chẳng hạn.

TruongHan

Super V.I.P
Theo mình thì nên đặt tên cho SUB này là tổng hợp các cooked firmware cho symbia V5, gồm các bài viết hướng dẩn cách cook, mod một FW cho hoàn chỉnh mang phong cách của PDAVIET và các bài viết tập trung các sản phẩm FW do anh em PDAVIET tạo ra. FW nào hay thì được đánh giá trao thưởng chẳng hạn.

SYMBIAN - PDAVIET FIRMWARE
là tên chung tạo nền tảng cho các khu vực khác sau này(như khu vực S60v3 chẳng hạn),vấn đề này có thể thay đổi được :D
Sẽ đề xuất lên BQT về việc trao chứng chỉ,huân chương,kỉ niệm chương .... cho các Cooker chuyên Cook FW,tạo động lực phát triển và thăng tiến của anh em khu vực này =D>

Phoenix

Nhất trí quan điểm , chắc em phải kiếm mấy bác Symbian để đú đởn với anh em thôi :D

Sak sak, ku Tom mà qua box Sym à, lâu lâu không thấy bản ROM mới nào của em bên PPC, ROM anh Quang lỗi tùm lum.. :D

MinhThang

Manager
Cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho chúng ta, Cảm ơn các bạn đã quan tâm, mời các bạn sang khu nhà Mới, mình xin Close Topic và bỏ chú ý sau vài ngày.

Status
Không mở trả lời sau này.