• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin mới nhất cho người dùng Nokia N500

Status
Không mở trả lời sau này.

nokia5233

Mọi người ơi,cho em hỏi,sao cái N500 của e bắt đc sóng wifi nhưng lại ko vào đc mạng,opera cũng vậy mà trình duyệt mặc định cũng vậy,các anh hướng dẫn em với

gily4ever

nếu như vậy máy của bạn có thể bị lỗi! Bản bấm *7370# (khôi phục cài đặt gốc) chú ý là những gì ở bộ nhớ máy sẽ mất hết (nhưng hệ điều hàng belle không mất) máy khởi động lại và bạn bắt wifi là mọi chuyện lại bình thường! Nếu cài trình duyệt bạn nên cài Opera 6.5 hoặc 7.0 hoặc UCBrowser 8.0 là dùng với wifi ngon lành!
Chúc bạn thành công

gily4ever

nếu như vậy máy của bạn có thể bị lỗi! Bản bấm *7370# (khôi phục cài đặt gốc) chú ý là những gì ở bộ nhớ máy sẽ mất hết (nhưng hệ điều hàng belle không mất) máy khởi động lại và bạn bắt wifi là mọi chuyện lại bình thường! Nếu cài trình duyệt bạn nên cài Opera 6.5 hoặc 7.0 hoặc UCBrowser 8.0 là dùng với wifi ngon lành!
Chúc bạn thành công

Status
Không mở trả lời sau này.