• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin mới về fw v60 cho Nokia 5800XM

Status
Không mở trả lời sau này.

ljz282

@ljz282:

A Buồn ơi! E cài ultrasurf rồi mà DM vẫn nhận ra e ~X(
Chắc e tạo thêm nick mới quá. Trình duyệt cuối cùng e nhớ là safari sau IE, FF, opera, Chrome, seamonkey => bị banned tới 5 nick lận. Mặt e dày thật =))
Rầu! safari chưa gì cũng đã bị banned:((

Ohm` hóa ra có file document thật :|

watamela

@ljz282:

A Buồn ơi! E cài ultrasurf rồi mà DM vẫn nhận ra e ~X(
Chắc e tạo thêm nick mới quá. Trình duyệt cuối cùng e nhớ là safari sau IE, FF, opera, Chrome, seamonkey => bị banned tới 5 nick lận. Mặt e dày thật =))
Rầu! safari chưa gì cũng đã bị banned:((

Nếu Fake Ip mà vẫn không được thì bạn lên google kiếm sock free rùi vào đây mà check con nào live thi dùng thui. mình bị ban nick ở các rum nước ngoài thường xuyên :p

assassinzero

sao lai bị band zậy ? Nick mình tao chỉ để DOW thôi, có bao giờ bị band đâu ? Mà hình như 2pic lạc đề rồi thì phải ^.^

minhtri9798

Thành viên sahilo1bên DM nói:

Dịch bằng google:
Hi tất cả mọi người tôi thấy những tin tức rằng nokia 5800 có các tính năng mới được thêm vào.
Nokia 5800 thay đổi thành Symbian ^ 3 trong v60.0.005.
Nâng cao máy ảnh, Flash lite 4 như N8, màn hình chính giống như N8 hoặc N97, cải thiện giao diện người dùng như N8, hỗ trợ Xivd, Divx-video, máy nghe nhạc thực cập nhật, nghe nhạc như N8 với tính năng và một số tính năng mới.
nokia phát hành phần vững v60.0.005 trong agt hoặc tháng chín
đc cái này là thix mê rồi còn gì :D, sao mà nôn nao quá :D
The bad news is that it is the last Firmware for 5800 Undecided Embarrassed Cry
có bác bên đó nói đây là firmware cuối cùng nè??
Mà mình nghĩ nếu đc lên Symbian ^ 3 thì sẽ có v70 vì chắc gì ko có lỗi phát sinh
Usta normaly edits in BOLD and I don't see Usta encouraging anyone to upload warez to any site.

Looks like a good attempt at a FAKE but it's a #FAIL
Lại lục được bên MD tin này. Hix phân vân quá

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

Điện thoại khác thì ko biết, chứ 5800 trước giờ hễ nghe đồn là có thật hà ;;)

mucelago

Active Member
Fake rồi bà con, Topic cũng lock luôn rồi.

Cái chuyện Widget thì sớm hay muộn thôi, nhưng tui nghĩ là dù có cũng phải sau khi C6 ra mắt được 2 tháng trở lên cho lên chứ không thể có ngay được

TruongHan

Super V.I.P
Sáng sớm vào DM đã thấy rồi.Mà đọc cái câu này là nghi nó chém gió
I tried a lot to hack into the Nokia Computers through their link protocall fooling a Nokia priority Dealer system server
Đâu có dễ dàng như vậy >.<

TruongHan

Super V.I.P
Thì đâu có dễ đâu anh ta mất tới 5 tháng để hack mà

Trước nay các FW mới đều do người của Nokia hé lộ ra ngoài,lần này thì do 1 hacker.Nếu có FW v60 cũng mong sao cho anh ta không bị cảnh sát mạng dòm ngó để anh em được nhờ :D:))

minhtri9798

The user "Super Modder" has tried to fool you all in his opening post by showing as if I've edited that post...
This will cost him a LIFTETIME BAN!!!

This topic will be removed.
Mod usta bên đó lên tiếng rồi nè :D. Fake rồi. Bùn 5s

galabuon

trời , dám mượn danh mod là đã edit bài mới ghê chứ , nếu mà vào tháng 4 thì đáng được tha lắm, ngày thường chém phải rồi :))

JokerB

mình cài đặt để hiện 40 bài 1 trang nên mới chỉ là trang 2 thôi =))

minhtri9798

trời , dám mượn danh mod là đã edit bài mới ghê chứ , nếu mà vào tháng 4 thì đáng được tha lắm, ngày thường chém phải rồi :))

uh, thèn đó còn dám đặt nick name Super Mod nữa. pó tay, là bùn hix hix
lỗi RDS bug là lỗi gì ỵ ??

ducbang1907

Em nói thật là em ko tin lắm. 5800 là lên đc 580mhz thì quả là động trời,lên đc 500mhz là nể lắm rồi.
Còn N97 fw 31 thì sớm muộn cũng ra,chỉ nhanh hay chậm thôi,mong sao có đc một tý "hơi" của sym^3 :))

Status
Không mở trả lời sau này.