• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin SP Symbian Old

Status
Không mở trả lời sau này.

bodyguard

Dạo này Nokia thích làm nắp trượt quá nhỉ??? lạ ở chỗ 20G bộ nhớ trong lại tích hợp thêm khe cắm thẻ nhớ??? <<< không biết để làm giề !!!

Mành hình to thế lại không làm quả cảm ứng cho nó theo kịp thời đại ... chỉ thấy chất nhất là cái camera và cái loa nhìn hoành tráng nhỉ :D

Giá cả thì chắc sẽ ở trên trời rùi :( những 20G + camera 5.0 mà lại

Trời ơi nó tích hợp khe cắm thẻ nhớ, chẳng qua là chọc tức nhà sx thẻ nhớ nghĩa là có lỗ cắm để làm cảnh xem cho nó đẹp vậy mà.... :)) :)) :))
Mà theo em nghĩ :-? khoảng 10 năm nữa mấy cái nhà SX thẻ nhớ này chắc dẹp luôn quá =)) , điện thoại bây giờ SX có xu hướng tích hợp 1GB không ah !

ironheart

Nhìn thì cũng giống giống con N95 ,HDD 20g thì thật là không biết làm gì cho hết.

khanhgt

Bộ nhớ lớn cho hệ điều hành ko cần nhiều dung lượng => thừa thãi quá , em e nó cũng mua chán như N91 mà thôi , giá rơi thê thảm ! Nói chung là cái gì cũng vừa vừa nó mới thích chứ nhiều quá dễ đâm ra chán !

smile188

Em nghe nói đăng ký thuê bao truyền hình của nó là 500.000d thì phải, mỗi tháng phải nộp thêm tiền thuê bao nữa, mà có mấy ai suốt ngày xem TV đâu, phí quá! :(

smile188

Con này không biết bao giờ sẽ ra và có ra không vì trên mấy trang Web Mobile lớn đều chưa thấy giới thiệu? Nếu có thật thì cấu hình khủng quá, mỗi tội cái phím 5 chiều bé tí, không cân đối :D

nguyendanghung

Xem tivi trên DD thi sướng đấy nhưng quan trọng là pin xem được bao lâu, có nóng máy quá ko? Công nghệ Pin còn nhiều hạn chế lắm !!!

bmd

Chắc chịu tiền cước không nổi đâu, ví dụ như mạng Sfone đưa ra dịch vụ xem TV, coi 1 trận bóng đá tính ra trên 180 ngàn đồng đấy các Bác (nếu e nhớ kg lầm thì báo tuổi trẻ hay thanh niên có bài viết về vần đề này)

nguyenpa

Super V.I.P
con này xem trọn gói chỉ tốn 90.000 cho 24/24h trong 1 tháng đó, pin thì 1500mha (gấp 1.5 pin n73), chỉ dở là không có rung.

duythanhhp

Em thấy bọn VTC bán em này bằng VCOI , đâu cỡ 300000VCOIN , hí hí , đi hack vcoi thôi anh em ơi :D:D

lucem

Tốn tiền mua máy rồi tiền phí dịch vụ xem TV có máy chắc ko dám xem ặc ặc

Status
Không mở trả lời sau này.