• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin SP Symbian Old

Status
Không mở trả lời sau này.

lucem

máy mạnh mà thời gian chờ ấn tượng 400h, đàm thoại 4h và nghe nhạc 24h
buồn cho mấy con WM :-?

killermobile

con này nhìn giống con n85 mà có lần mình đọc trên báo ,cũng camera 5.0 nhưng HDD của n85 thì nghe nói co 4Gb thuib-)

Huycl2507

Con này đọc thấy cấu hình khủng thật,các hãng điện thoại như đang cạnh tranh về bộ nhớ máy (4G ,8G và bây giờ 20G,khiếp thật).
Nhưng có 1 điều,mình thấy hay có tình trạng máy k nhận ổ cứng (N91 bị hơi nhiều) và hiện tại chưa có cách trị bệnh này thì phải:-?

longlangtu

xxxx

giờ chỉ mua về chờ giảm giá cước xem TV thì đang kí. Quá tội.

em nghĩ cái chiến lược kinh doanh này chắc ko đi đến đâu, nếu dùng đt xem TV thì chỉ có xem một tí tin tức, thời sự; xem phim thì ko cần thiết(có thể tải phim vào xem sương hơn), xem bóng đá thì những 90' cho một hiệp--> tốn pin ghê lém

HDB

sao mình vẫn chưa thấy máy này trên thị trường, hay là ko được chuộng lắm nên người ta vẫn ko mang hàng về chăng.

Linh_t885

cái này hình như là một trí tưởng tượng phong phú nào đó của mấy tín đồ Nokia thui!. Đừng quá mơ mộng, nếu có thì trên Nokia.com đã giới thiệu sơ qua!

kentvilcuong

Chẳng có gì mà không thể cả các Bác. IPhone sap ra rồi mà, các bác nên nhớ IPOQ o cứng lên tới 80G còn O2 các Bác cũng thwaf biết khả năng thế nào rồi, nếu cứ lấy 2 loại đấy gép lại thì ra cái gì????????????

binhminh

Nhìn qua thì quá đẹp nhưng mà màn hình còn bé quá thà xem ở nhà hơn . Cho cháu xin vài tấm hình

wan

hihi màn hình bé lại ko có rung thì làm ăn gì cơ chứ ko biết có lại có kết cục giống n90 ko nữa

Vietvnn

Super V.I.P
sao tui thấy cái này cũng to y chang N92, xem tv màn hình bé tí chán chết :p
không đọc tiêu đề hay sao vậy "Điện thoại TV Nokia N92 sắp ra mắt thị trường Việt Nam" nó là N92 mà. spam à:-? ăn thẹo đấy.

huakiller

hi hi N92 tuy thiếu chức năng nhưng mà vẫn dùng ngon lành đấy nhất là xem được kênh bbc hay lắm mà hơi tốn đó hòa mạng 500k ma chỉ được tặng 90k xem như la xem được 1 tháng đầu tháng sau là phải đóng tiền mà hôm nay ngay/1/2007 cab xem tv cua vtc đang nâng cấp cho thành phố hồ chí minh đó mình thấy xem cũnh đã lắm chứ bộ y như là đang xem tivi vậy tuy chỉ có 9 kenh thôi mà kênh nào cũng hay hết

biencan

nghe nói là cái này hàng xách tay thì nghe nói là khg đăng ký xem tivi đc đau các bác à.Chỉ sài DT bình thường thôi.khg biết phải vậy khg ?

amato

công nghệ DVB-H này có truyền hình theo yêu cầu được không bác?

bodyguard

Bác ơi tui đang xài con này nè, chán lắm lun đó, mới mua về thì ham lắm, ngày nào cũng xem tivi hết rùi thì cũng chán, mau hết pin dữ lắm. Máy thì bự to thô vô cùng. Chụp ảnh 2.0 thì cũng bình thường chẳng sắc xảo gì hết.Nhưng khổ thêm cái nữa là máy này ko rung, ví dụ vào rạp chiếu fim, rạp hát.....thì sao? Chán ghê chưa....

Vietvnn

Super V.I.P
Nokia N-Gage phiên bản 2 sắp ra mắt

Tháng 9 năm nay, dân nghiền chơi game trên điện thoại di động sẽ được dịp “sung sướng” khi tập đoàn sản xuất thiết bị điện thoại di động hàng đầu thế giới Nokia tung ta phiên bản mới của mẫu máy chơi game N-Gage.

Một vài nguồn tin cho rằng N-Gage phiên bản 2 sẽ vẫn có kiểu dáng như vốn có. Mặc dù hãng Nokia thông báo trong năm nay hãng sẽ triển khai phát triển nền mới cho điện thoại di động chơi game.

Theo Nokia, cho đến đầu năm 2008, một số dòng điện thoại di động hot nhất và sản xuất theo số lượng lớn nhất bao gồm cả N-Gage phiên bản mới sẽ lần lượt ra đời. Đây có lẽ là bước chuyển biến đột phá làm thay đổi cách nhìn của mọi người về điện thoại di động.

Anh Tuấn (24H.COM.VN)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.