• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

tyheo44

đúng rồi đó ráng chờ đến ngày mai thử xem sao...Chắc sẽ sớm có thôi...Mong chờ.....b-):-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
He he, hi vọng 5800 không bị bỏ rơi. Dù sao mình vẫn thích dùng 5800, nếu có fw mới cho ae vọc thì ngon quá

5800 tới giờ vẫn còn bán rất chạy nên chắc Nokia không dám bỏ rơi đâu. Khách hàng kiện chết à:)):))

simhoang

mong rằng ít giờ nữa sẽ có fw mới để ae mình vọc! Tuy 58 là 1 sản fẩm không ít lỗi(phần mềm) nhưng mình k thấy hối hận khi chọn nó!có tiền thì chơi n97, ít tiền thì dùng 58, nếu ít tiền wá thì góp tiếp để mua 58.hii. Đây là giờ phút nóng ruột chờ fw mới của ae mình đây!!!
Posted via Mobile Device

cau3dtn

ôi nếu 5800 ko có FW mói này thì ko có giao diện giống N97 thì thật ko còn ý nghĩa .dù sao mình vẫn còn thích cái kiểu dáng của model 5800 này . vậy 12h dêm nay có ko nhỉ

galabuon

Mình 2h trưa thì châu âu ( pháp ) mới có 9h sáng thôi nhé. Vậy phải qua ngày mai khoảng đầu giờ chiều thì châu âu mới tới giờ làm việc.

simhoang

Mình 2h trưa thì châu âu ( pháp ) mới có 9h sáng thôi nhé. Vậy phải qua ngày mai khoảng đầu giờ chiều thì châu âu mới tới giờ làm việc.

Bác này nói nhầm rồi nha!mình 2h trưa thì pháp mới có 8h mà.nhưng phần lan(nokia) thì 9h.dù gì thì hy vọng ngày mai có là tốt rồi,khỏi mất công ae 58 chờ
Posted via Mobile Device

suzu_sugus

HỰ, sao mod mở topic lại mà chẳng có tí thông tin nào thêm nhẩy. Mà có ai có chính xác thông tin là ngày mai có không, ai bảo thế, nguồn nào

huutoanpy

well was chkin sme blogs nd found out that nokia is going to release v4* or v4** all series and has already rolled firmwares for E66 (v400.21.013) and E71(v400.21.031) . the firmwares beginning with 4 are of major changes!!

Nokia 5800 v40.0.001 will be rolled out after December 8th and rolled out should be complete by December 19th.

Well I've a very good friend working in Nokia , He conveyed this information to me.
Features
- Kinetic Scrolling in Contacts , Music Player , Aplication Manager and at some other places
- No Widgets for home screen , but it will be some what like other Xpress Music
- Camera Improvements , Face Detection
- Ovi Integration
- New Thumbnail option in Media Library ,Internet Radio
- New web browser ( quite not sure what he was trying to convey )

and other 189 + bug fixes for all product code!
also the version v41.1.001 would be last for nokia 5800. (not sure about this )

keeping my fingers crossed.

9th dec APAC
13th dec NAM
15th dec MENA

Đọc kĩ mấy trang trước đi bạn :-s
Hy vọng đến hết ngày mai là có thể up Fw mới của 5800 thân yêu :)

uongsting

Bác này nói nhầm rồi nha!mình 2h trưa thì pháp mới có 8h mà.nhưng phần lan(nokia) thì 9h.dù gì thì hy vọng ngày mai có là tốt rồi,khỏi mất công ae 58 chờ
Posted via Mobile Device

9th dec APAC => FW dành cho ASIA + Úc thì phải tính theo giờ ASIA + Úc chứ, sao lại tính giờ Phần Lan đc :D

Chắc tới sáng là có thôi ;;)

vinhloc01811

Tối nay a e lên diễn đàn có vẻ đông nhỉ? Hay là cùng nhau thức đến 12h khuya để up firmware luôn nhi?:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Công nhận là có nhiều anh em quan tâm tới FW mới này quá. Có gần 20 người đang xem topic này luôn. Anh em cứ từ từ đã. trước sau gì cũng có FW mới thôi. Khi có thì sẽ có thông báo ngay thôi:)

foxcracking

Nếu mai có fw mới và có KS thì em . . . đi rước em mới về liền. Từ bữa bị giật em nó tới giờ nói lá chán nản nhưng . . . ngày nào cũng mò vô đây xem thông tin thế nào. . . kha kha kha. Mình yêu 5800 và yêu cả anh em xài 5800 nữa :p

simhoang

cùng nhau chờ đợi fw mới xem thế nào! Nghĩa là từ nay sẽ cài được ít pm rồi! Chờ đợi fw mới xong ae mình lại chờ đợi bản hack tiếp mọi người nhỉ!
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
@All anh em: Khi tham gia thảo luận tại đây, phải post bài đúng chủ đề, không miên man và Spam, các bài sai mục đích sẽ được Kiểm tra và Dell vĩnh viễn, mong các bạn thực hiện tốt và không ngạc nhiên khi bị mất bài, nếu có bài sai qui định. Thân!

BuuPhucCT

Well-Known Member
@All anh em: Khi tham gia thảo luận tại đây, phải post bài đúng chủ đề, không miên man và Spam, các bài sai mục đích sẽ được Kiểm tra và Dell vĩnh viễn, mong các bạn thực hiện tốt và không ngạc nhiên khi bị mất bài, nếu có bài sai qui định. Thân!

EM nghĩ nên tạm lock lại trước. Khi nào có FW 41 chính thức thì em sẽ thông báo cho anh em hay và mở topic này lại. Như vậy là OK nhất.

thiencom86

chờ, chờ, chờ và chờ và rồi một ngày nào đó xa xa sẽ có. AE nào chưa có người yêu thì tập chờ đi là vừa. Chờ có FW mới như chờ người yêu vậy. :D

tothehoang

trời ơi, em thấy buồn vs chán vì cái firmware 40.0.001 này quá rồi đợi 26h đồng hồ ngồi mãi onlin để xem nhưng 1 câu nghĩ ra trong đầu là vô ích nản nản quá thế này thì cho em nó tầu bay đi thì hơn kiếm chút tiền nữa mua em N86 dùng cho hay:-?? :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

Status
Không mở trả lời sau này.