• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

mp1417

bác nào cho em hỏi. Firmware thì khác j so với navifirm??? từ lúc mua5800 tới giờ em chỉ biết dùng mà không hiểu nó là j cả???

ngyntom

bác nào cho em hỏi. Firmware thì khác j so với navifirm??? từ lúc mua5800 tới giờ em chỉ biết dùng mà không hiểu nó là j cả???

firmware được navifirm và nokia cung cấp,bạn có thế cập nhật firmware từ 2 nguồn đó.cập nhật từ navifirm thì bạn down về và dùng công cụ không fai là nokia update.

sphinx

phóng to thấy ngay=)) Trình fake hơi kém, vì nếu nó copy số 4 từ các text bên cạnh thì khó phân biệt hơn nhiều:(

uongsting

Mọi người ráng đợi thêm vài tiếng đống hồ nữa đi. Chắc từ đây tới sáng ngày mai chắc sẽ có thôi. Sáng mai Nokia bảo trì hệ thống chuẩn bị update đây mà, cộng đồng sử dụng 5800 đông quá nên bảo trì kẻo sập =D>

tuancao85

hy vọng là sẽ có fw 40 để anh em chúng ta đc hưởng thành quả sau bao tháng ngày chờ mong.

Mọi người ráng đợi thêm vài tiếng đống hồ nữa đi. Chắc từ đây tới sáng ngày mai chắc sẽ có thôi. Sáng mai Nokia bảo trì hệ thống chuẩn bị update đây mà, cộng đồng sử dụng 5800 đông quá nên bảo trì kẻo sập =D>

Bác nói nghe có vẻ có lý đây, mà bảo trì xong mới update chứ ;;)

dendrotrang

mấy bữa nay bận quá , có ra fw cũng chẳng có thời gian up , nhưng vẫn sốt ruột , mỗi ngày cứ phải để dành 10 -15 phút lên diễn đàn xem có fw mới chưa

baonhi1305

Nokia 5800 RM-356 APAC 31.0.101 v9.05 mình thấy cái FW này mới post cái này có khác FW 31.0.101 v9.0 không vậy

Anther1991

Nokia 5800 RM-356 APAC 31.0.101 v9.05 mình thấy cái FW này mới post cái này có khác FW 31.0.101 v9.0 không vậy
Để tui cài thử coi có gì mới rồi share cho.
Ạc! Đòi hỏi phải đăng kí nữa, chán.....thôi sr!
Mấy trang web có file này biết làm tiền thấy sợ, đéo thèm!

Chỉnh sửa cuối:

zzvilzz

Để tui cài thử coi có gì mới rồi share cho.
Ạc! Đòi hỏi phải đăng kí nữa, chán.....thôi sr!
Mấy trang web có file này biết làm tiền thấy sợ, đéo thèm!

Thời nay ai mà chả kinh doanh hả bác, thôi thì chịu khó chờ vậy. Không lẽ ngồi chờ bấy lâu đó được mà giờ chỉ còn vài ngày thôi mà không chờ nổi sao ;;)

Anther1991

Thời nay ai mà chả kinh doanh hả bác, thôi thì chịu khó chờ vậy. Không lẽ ngồi chờ bấy lâu đó được mà giờ chỉ còn vài ngày thôi mà không chờ nổi sao ;;)
Mà theo ông hoden thì ngày mai có thể tải được rồi! =))

tungtt

Thông tin mới về FW 60.0.001 Nokia 5800XM???

Sự thật ra sao đây???:O
http://smartphonearea.de/2009/11/hoax-firmware-40-0-001-fur-das-5800-xm-bald-verfugbar/

Florida

Đề nghị mod để member bàn tán về FW này. Nếu sợ spam thì bao giờ có FW mới thì del topic đi. ok ? Chứ đừng trực trực closed !

ducthang

FW40 vẫn đang chờ mỏi cổ ra giờ lại FW60 biết thế nào đâu hay toàn FAKE:-/

zzvilzz

:O:O:O theo mình thì đây là FAKE rồi, FW 40 chưa ra thì sao mà FW 60 được hả bác :-??

Status
Không mở trả lời sau này.