• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

thaptothanh13

Qua thảo luận của anh em mình thấy, nếu NOKIA không có nhiều cải thiện cao hơn ở các FW mới hoặc dừng việc ra FW thì chắc chắn sẽ có rất nhiều người bỏ luôn 5800 đây. Không biết NOKIA có biết chuyện này không nhỉ???

hakudo2408

nếu thực sự Nokia ko thể phát hành tiếp được fw mới cho 5800 thì sẽ có rất nhiều thần dân 5800 kỳ vọng vào Nokia sẽ thất vọng :)

dendrotrang

nhiều lúc cũng nghi ngờ là sẽ có vì hỏng lẻ 5530 lại có cấu hình mạnh hơn 5800 , trong khi lại rẻ hơn thì ai coi dc đúng ko ? biết nhưng vẫn bực . X-(X-(

simhoang

nhiều lúc cũng nghi ngờ là sẽ có vì hỏng lẻ 5530 lại có cấu hình mạnh hơn 5800 , trong khi lại rẻ hơn thì ai coi dc đúng ko ? biết nhưng vẫn bực . X-(X-(

Cấu hình tương đương chứ sao lại mạnh hơn được?chỉ có fw là hơn hản thôi mà! Dù sao nokia cũng không ưu ái em 58 tí nào.
Posted via Mobile Device

xsamxungx

Cấu hình tương đương chứ sao lại mạnh hơn được?chỉ có fw là hơn hản thôi mà! Dù sao nokia cũng không ưu ái em 58 tí nào.
Posted via Mobile Device
5800
TransFlash
- 128 MB SDRAM memory
- ARM 11 369 MHz CPU
5530
TransFlash
- CPU: ARM 11, 434 MHz processor
- RAM: 128 MB SDRAM
sao mà không hơn hả mấy bồ tèo
nokia đang tập tính cho mọi người tình kiên nhẫn đây mà:))

daituong891

Con 5800 CPU từ FW 20 = với 5530 và N97 mà
thẻ nhớ 8G màn hình rộng hơn + với pin khỏe hơn + với có 3G làm sao mà 5530 so với 5800 dc đại ca !

ke0kul

haiz. thế là bro này vẫn chưa biết CPU của 5k8 là 434MHz ak`. :-?
mà đến h phút này vẫn chưa check thấy fw mới.

simhoang

5800
TransFlash
- 128 MB SDRAM memory
- ARM 11 369 MHz CPU
5530
TransFlash
- CPU: ARM 11, 434 MHz processor
- RAM: 128 MB SDRAM
sao mà không hơn hả mấy bồ tèo
nokia đang tập tính cho mọi người tình kiên nhẫn đây mà:))

Sao giờ này mà bác này vẫn nói cpu của 58 là 369 nhỉ.bác k biết từ fw 20 trở đi thì 58 có cpu như n97 à?
Posted via Mobile Device

dat1206

topic này sôi động ghê:)1 ngày mình vô không bik bao nhiêu lần,vô lần nào cũng thấy a/e bàn tán chứ chưa nghe ai nói có FW ùi bùn wa',hem bik đợi đến khi nào ta :-/

Anther1991

Các bác không để ý chủ Top post bài ngày 13.11 mà trong hình version của nó là ngày 16.11 à. Các bác không thấy vô lý sao ? Chẳng lẽ FW Build trước đến ngày đó mới tung ra à ???
Lại thêm 1 người, cái hình đó được bổ sung sau ngày 16.

xetangleocay

Posted via Mobile Device
Cái chú xetangleocay này co ve bat xuc wa nhi.cai j den cug se den thoi ma

sao mà không bức xúc đc!!! từ khi biết tới dtdd tới h nokia luôn là no 1 với tui!!! vậy mà h lại có những cái hành động hôi nách thế ai mà không tức!!! thử hỏi các pác trong đây có ai là không tôn sùng NOKIA không???

tungtt

Các bác nói cũng có lý. Nhất là cái 5800 Navi mới ra lò, chẳng có Kinetic scrolling, ... mà dòng 5800XM có thể sử dụng FW của 5800 navi. Phải chăng Nokia đang phát triển FW mới cho dòng 5800 nói chung. ráng chờ đi các bro, tui đảm bảo 1000% sẻ có FW mới trong nay mai....waiting...

hakudo2408

nokia chịu khó tung ra dòng cảm ứng thì họ cũng sẽ chăm sóc cẩn thận cho các model này thôi :D

xetangleocay

tình hình là h ai cũng sốt ruột vì fw mới!!! và nhân đây đây xin chúc mừng n97 members vì hình như là sắp có fw 2.1 cho n97 và 5800 chúng ta vẫn tay trắng!!! thôi đi ngủ để giữ bình tĩnh!!! chúc ae ngủ ngon!!!

dendrotrang

Sao giờ này mà bác này vẫn nói cpu của 58 là 369 nhỉ.bác k biết từ fw 20 trở đi thì 58 có cpu như n97 à?
Posted via Mobile Device

có chuyện này thật sao ? hic . vậy e hỏng hiểu vì sao lại hỏng có nổi cái kéo thả trong khi 5530 vuốt ào ào :-?:((

Status
Không mở trả lời sau này.