• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

Anther1991

hehe hiện nay là rất nhiều fan của 5800 hăm he bán 5800 để nhảy wa htc hay samsung, SE rồi!!! hehe có thể từ đây tới tết mình cũng cho văng em 5800 luôn!!! mặc dù không phải ghét bỏ j em nó nhưng bọn khốn NOKIA vì nó mà tui như thế huhu, trong tương lai gần hay tương lai xa tui sẽ không chơi với bọn NOKIA nữa!!! lũ ăn cháo đá bát!!! khốn nạn khốn kiếp!!! sorry mod, sorry tất cả ae những người yêu quí 5800!!!
Hý hý! T cũng có ý định vậy, nếu ko có firmware thì bán 5800 rồi bù thêm chừng 1 chai mua GT505 xài thử xem sao, chỉ 4 chai thôi!

viplexus

A e ơi chuẩn bị đổi N97 đi là vừa bị lừa rồi.Cái Demo Youtobe nhìn rõ đẹp nhưng tôi nghĩ chỉ là GDEK giả lập thôi T____________T

trongvuvan

cũng thích có FW mới để xài đấy, nhưng cũng không lên hi vọng nhiều quá, khi có mà không như ý muốn thì lại " sock".
Các bác cứ kêu chuyển qua chuyển lại các model thì các bác quả là " pro ".
theo công nghệ là " tốn" lắm đấy ạ, cứ hài lòng với hiện tại trước đi đã
hi hi, giống như ta có vợ rồi ý ko còn sự lựa chọn khi trong giai đoạn " tìm hiểu" đâu.

P/s: mịa tiên sư, đợi mãi mà chưa ra FW mới, đến chán.

dat1206

hehe hiện nay là rất nhiều fan của 5800 hăm he bán 5800 để nhảy wa htc hay samsung, SE rồi!!! hehe có thể từ đây tới tết mình cũng cho văng em 5800 luôn!!! mặc dù không phải ghét bỏ j em nó nhưng bọn khốn NOKIA vì nó mà tui như thế huhu, trong tương lai gần hay tương lai xa tui sẽ không chơi với bọn NOKIA nữa!!! lũ ăn cháo đá bát!!! khốn nạn khốn kiếp!!! sorry mod, sorry tất cả ae những người yêu quí 5800!!!

bác này nói chuyện nge hơi bị sock á,tui nghỉ chắc sẽ có FW mới thui,nếu ko có đi nữa thì 5800 với tui thế là ổn với số tiền bỏ ra mua đc 1 em như 5800 là chuẩn ùi :(

Anther1991

cái video đó có dòng chữ nói là của ông nào “chế̃“ mà, đâu phải của nokia

uongsting

Hý hý! T cũng có ý định vậy, nếu ko có firmware thì bán 5800 rồi bù thêm chừng 1 chai mua GT505 xài thử xem sao, chỉ 4 chai thôi!

5800 bây giờ ~ 6tr mà gì bù thêm 1 chai nữa mua GT505 bạn.
Nếu mua thì mua luôn I900 đi bạn :)

xsamxungx

hehe tin đồn thất tiệt cho anh em xài 5800 rùi mình củng mong mỏi chờ đợi ngày ra FW này như ông bố ngong mong chờ đứa trẻ chào đời vậy mà nó làm cho người ta sốt ruột cả lên

uongsting

Ngồi check mãi từ sáng giờ chả cục lần mà lần nào cũng không có bản cập nhật. Chán thật. Chẳng biết làm gì ngồi download Paris By Night 98 mà tới 16GB - 4 Đĩa DVD chắc đợi khi nào có fw mới thì mới download xong quá :(

taolahoan

theo mình nghĩ không có fw mới đâu . mọi người bớt mong chờ . bình thường có bao giờ nokia ra lich phát hành fw mà fw lại chưa ra khi đã có lich không :-/

xetangleocay

trời đất!!! trong lúc nước sôi lửa bỏng vậy là lại có thêm tin đồn là cuối tháng 12 hoặc đầu năm 2010 mới có fw mới!!! TRỜI ƠI LÀ TRỜI!!! tiên sư tụi NOKIA cầu cho thằng hacker nào hack đc nó thì hack cho nó sập mạng hay del sạch dữ liệu nó đi!!!

uongsting

trời đất!!! trong lúc nước sôi lửa bỏng vậy là lại có thêm tin đồn là cuối tháng 12 hoặc đầu năm 2010 mới có fw mới!!! TRỜI ƠI LÀ TRỜI!!! tiên sư tụi NOKIA cầu cho thằng hacker nào hack đc nó thì hack cho nó sập mạng hay del sạch dữ liệu nó đi!!!

Bình tĩnh bạn. Ai cũng sốt ruột cả thôi.
Để chờ xem có tin tức như thế nào không đã 8-|

ngoanrazor

Well-Known Member
sao nôkia ko tug ra tool phát triễn fw symbian hoặc tool cook ta, nge nói symbian bây jờ là mã nguồn mở mà

xetangleocay

vì tụi nó muốn hạnh hạ những người đang khát fw mới cho dtdd nên nếu tung ra tool thì mất cả vui với tụi nó!!!!

rikakatori

sao nôkia ko tug ra tool phát triễn fw symbian hoặc tool cook ta, nge nói symbian bây jờ là mã nguồn mở mà

dự kiến trong tương lai sẽ phát triển mã nguồn mở chứ bây giờ vẫn thế thôi cậu ah :(. Sau cú này chắc phải cân nhắc lại xem có dùng nokia nữa ko chứ thấy hơi thất vọng về chăm sóc khách hàng của nokia rồi :(

dat1206

bác xetangleocay này mong FW máu quá,từ từ bác ơi.hy vọng nhiều thất vọng nhìu thôi:)

Status
Không mở trả lời sau này.