• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về ROM WP7 cho HD2

e chợt nghĩ có khi nào cài win phone 7 vào rùi mà lỡ nó chán quá ko thix nữa cài lại win6.5 thì ko cài được ko ta? Hay là down win như vậy hư lun. hehe. có lẽ suy nghĩ này hơi sớm nhưng mà sớm muộn gì cũng có wp7 nhỉ?
Với WM thì lên xuống không thành vấn đề.. Thỏa mái nhé...:p

kakatoi

thấy bên xda-china nói sẽ phát hành trước giáng sinh đấy. Mấy máy wp7 mới bán lấy đâu mà lâu lắc

Kenji1992

công nhận bọn trung quốc này giỏi thật , mà nghe đồn là HD2 hok lên win 7 hãng đc đúng hok mấy pác

babyrainy89

ko thể lên được

chả có gì mà không lên được cả.....đến win xp, vista, 7...còn crack các kiểu được thì 1 cái hệ điều hành của di động cũng chỉ là sân chơi của hackers thế giới...còn khi nào anh em diễn đàn có Room để up mà bác vẫn không thể lên được thì bán HD2 đi là đẹp

lock thì có tool unlock đó thôi :)
chả có ji lock mà unlock ko dc cả hehe

chả có gì mà không lên được cả.....đến win xp, vista, 7...còn crack các kiểu được thì 1 cái hệ điều hành của di động cũng chỉ là sân chơi của hackers thế giới...còn khi nào anh em diễn đàn có Room để up mà bác vẫn không thể lên được thì bán HD2 đi là đẹp
Về sau thì không biết chứ giờ mà lên WP7 mà MS nó lock thì đừng có nói là dùng được máy... HD2 thì nên chạy WM6.5 cho khỏe bạn ạ...:p

trinh12345

Về sau thì không biết chứ giờ mà lên WP7 mà MS nó lock thì đừng có nói là dùng được máy... HD2 thì nên chạy WM6.5 cho khỏe bạn ạ...:p
unlock được hết, nhớ hồi xưa cũng có trường hợp máy iphone bị lock đầy ra đấy khi update firmware, vậy mà giờ có thấy con nào bị lock đâu bác:) chả sao đâu ạ. Anh em phải chờ thôi.

ko thể lên được

công nhận bọn trung quốc này giỏi thật , mà nghe đồn là HD2 hok lên win 7 hãng đc đúng hok mấy pác

quan trọng là chú kenji1992 nói có chữ HÃNG trong đó mình mới nói là ko lên được

jennydontcry

Đợi chờ đợi chờ và đợi chờ.Rất đáng để chờ đợi,cũng như Desire HD trên Android đó bh cũng đã được fix hoàn thiện sau 1 tg chờ đợi.
Mình nghĩ có HD2 trong tay rất tiện lợi vì mình có thể được thử cả Desire HD cũng như HD7(trong TL) trước khi đi đến quyết định đổi 1 trong 2 e máy đó.

trinh12345

Đợi chờ đợi chờ và đợi chờ.Rất đáng để chờ đợi,cũng như Desire HD trên Android đó bh cũng đã được fix hoàn thiện sau 1 tg chờ đợi.
Mình nghĩ có HD2 trong tay rất tiện lợi vì mình có thể được thử cả Desire HD cũng như HD7(trong TL) trước khi đi đến quyết định đổi 1 trong 2 e máy đó.
Bác ơi cái trang bên Trung Quốc vẫn ko có tin gì thêm ạ? chả nhẽ video trước đây là giả sao bác?

lungtungbeng

oài...Nhạt thật. Đến bao giờ mới là thật đây trời. Thông tin từ Cotulla chẳng lẽ là giả được sao???

jennydontcry

Có vẻ HD2 lên WP7 ko được thuận buồm xuôi gió như lên Android.
Bởi nếu theo như Cotulla nói là MS có thể phát hiện và khóa từ xa đối với những máy hack lên WP7 thì trong trường hợp HD2 có chạy được đi chăng nữa cũng chỉ là thay đổi trên mặt giao diện thôi chứ nhiều ứng dụng lại ko thể sử dụng.Vậy thì khác gì có xác mà ko hồn đây?
Giấc mơ đành ấp ủ,ngồi chờ các cao thủ...
Chẹp chẹp:-?

Chỉnh sửa cuối: