• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THỦ THUẬT, ỨNG DỤNG DÀNH CHO MÁY ĐÃ H@CK. PHẦN II

prettyboy247

Có pats nào dùng để chuyên file hay nhạc vaò thẻ nhớ hoặc bộ nhớ maý khi bắn qua blutut ko nhỉ.dùng cho dung cho e71 n73 ây

langthanhlang

Có ai biết cho mình hỏí.khj gỡ bỏ một ứng dụng ben ngoài mình muốn xóa sạch rác rưởi trong ứng dụng đó thí vào đâu.máy minh đã hách.thanks

MaiDinh

Có ai biết cho mình hỏí.khj gỡ bỏ một ứng dụng ben ngoài mình muốn xóa sạch rác rưởi trong ứng dụng đó thí vào đâu.máy minh đã hách.thanks

Dùng pyUninstaller nhé. Xem thêm thông tin về chương trình cần xoá bằng các phím 0 và 7 nhé.

kauchunho

Có pats nào dùng để chuyên file hay nhạc vaò thẻ nhớ hoặc bộ nhớ maý khi bắn qua blutut ko nhỉ.dùng cho dung cho e71 n73 ây

bạn tìm trong 4rum nhé, mình nhớ có pm này. Nhưng k hiệu quả lắm cho dòng 9.3

MaiDinh

Đó là ứng dụng hay là file .bác nói chung vay em bó tay.

Đó là ứng dụng chạy trên nền Python. Đương nhiên phải cài python cái trước đã.
Bạn cứ search một phát là thấy ngay mà mấy thằng đó mà hoặc vào box Ứng dụng chạy trên nền Python đó.

AlyCuong

Active Member
Có cái Patch nào mà nghe FM Radio không cần cắm tai nghe không các bạn ơi. Nhiều khi muốn nghe FM mà không có cái tai nghe ở bên.

kauchunho

Có cái Patch nào mà nghe FM Radio không cần cắm tai nghe không các bạn ơi. Nhiều khi muốn nghe FM mà không có cái tai nghe ở bên.

muốn nghe fm thì cần phải có tai nghe, vì tai nghe bắt sóng radio.

AlyCuong

Active Member
muốn nghe fm thì cần phải có tai nghe, vì tai nghe bắt sóng radio.

Ngộ vậy ta, tai nghe nào cũng bắt sóng Radio hả bạn, vì mỉnh thử cắm tai nghe khác mua có 10k vào cũng nghe được mà nếu chỉ cắm cục chuyển 2.5 => 3.5 thì không nghe được. Hic

MaiDinh

Mình nghĩ là có thể nhưng chắc là phải can thiệp vào phần cứng (hàn thêm anten chẳng hạn).

kennho

Ngộ vậy ta, tai nghe nào cũng bắt sóng Radio hả bạn, vì mỉnh thử cắm tai nghe khác mua có 10k vào cũng nghe được mà nếu chỉ cắm cục chuyển 2.5 => 3.5 thì không nghe được. Hic

Nói chính xác hơn cái tai nghe là anten nên phải có tai nghe thì mới bắt dược sóng :D

manhphanmem

Khi sử dụng thủ thuật "Tăng độ sáng màn hình cho N82" thì không chỉnh được độ sáng tối theo bậc thang. Bác nào có thế mod vừa tăng được độ sáng màn hình vừa điều chỉnh được độ sáng tối khi đã dùng patch trên không (không tính trở về mặc định của máy nhé).

dohoangthien

Có ai biết cách đổi tên ứng dụng ở phím trái và phải màn hình chờ không vậy? Mình sử dụng MenuEditor nhưng chỉ đổi tên trong Menu thôi, còn ở ngoài màn hình chờ thì vẫn không thay đổi ~X(.

DinhTuan

Có ai biết cách đổi tên ứng dụng ở phím trái và phải màn hình chờ không vậy? Mình sử dụng MenuEditor nhưng chỉ đổi tên trong Menu thôi, còn ở ngoài màn hình chờ thì vẫn không thay đổi ~X(.
sau khi đổi tên bạn restart lại máy thử xem

tien210793

các bác cho em hỏi ngoài lề 1 tí. con n95 8g của em hỏng đèn flash chụp ảnh. em muốn thay nó. các bác tư vấn cho em. em xin đa tạ

AlyCuong

Active Member
các bác cho em hỏi ngoài lề 1 tí. con n95 8g của em hỏng đèn flash chụp ảnh. em muốn thay nó. các bác tư vấn cho em. em xin đa tạ

Đem ra tiệm mà thay chứ tư vấn gì ở đây nữa bạn:D.

dongtam

sao mình kiếm hoài không thấy có cái hỗ trợ cho N86 quay phim HD như C7, N8 ...
bạn nào có up ...xin cám ơn !