• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếp tục nâng cấp Python WinXP đỉnh 2009

Status
Không mở trả lời sau này.
Cải tiến mục xem trước biểu tượng trong danh sách...

Vui lòng tự khám phá:D

danghau

Cải tiến mục xem trước biểu tượng trong danh sách...
Vui lòng tự khám phá:D]
ặc ặc.Đã wá! Test nào anh em.Kaka, vậy là có 3bản prô nhất 2009 chứ ko phải 1bản rùi đó
Posted via Mobile Device

Nhiều bạn chỉ thích phiên bản danh sách. Nên Võ Thiện sẽ nghiên cứu sau đó làm riêng 1 bộ chỉ danh sách mà thôi, cho những máy yếu RAM:D

Thử chạy scrip trên pc hoặc mobile...

Cái Scrip chỉ là dẫn link đến ứng dụng (vậy thì dùng JbakTaskMan có hay hơn không) :D. Thể loại này đã có nhiều ví dụ như cái 31in1 của bác jim. Còn cái sis coi như đã xong 1 pm rồi, Việt hóa thôi, suy nghĩ làm gì cho mất công;;)

NGUYENTRANDUNG

Cái Scrip chỉ là dẫn link đến ứng dụng (vậy thì dùng JbakTaskMan có hay hơn không) :D. Thể loại này đã có nhiều ví dụ như cái 31in1 của bác jim. Còn cái sis coi như đã xong 1 pm rồi, Việt hóa thôi, suy nghĩ làm gì cho mất công;;)

Bảo không list icon, đơn giản ít tốn ram thì tôi up cái scrip này còn gì. Muốn lập trình à? Pro nhỉ=))

Thangnd31082

Cung cách trả lời các bài viết của Vothien12345 khiến mình nhớ tới một Pro của PV lâu ngày không online ! Không biết có phải là hoài niệm quá không nữa !:-?

Bảo không list icon, đơn giản ít tốn ram thì tôi up cái scrip này còn gì. Muốn lập trình à? Pro nhỉ=))

Vothien chẳng biết lập trình gì cả? ;;) Mà diễn đàn của mình cũng chưa ai lập trình, có chăng chỉ là dựa vào nguyên bản rồi sửa lại thôi:))

Trong thời gian chờ sư phụ lập trình. Em cũng xin mạn phép mặc dù không biết về lập trình

Đây là pm đơn giản nhất mà em mới làm.
Mờ cả nhà cùng test

ngoanrazor

Well-Known Member
em mới viết đc 1 pm nho nhỏ nhưng làm sao chuyển từ fjle py sang sisx đc zậy mấy pác

NGUYENTRANDUNG

Không có time để thêm tính năng khác. Đây là 1scrip đơn giản cũng như tôi đã nói. Tham khảo...Nếu muốn nhiều hơn. Download cái Symbol paste của tôi edit về ngâm cứu. Mất cả 1ngày để tạo lại nó

Không có time để thêm tính năng khác. Đây là 1scrip đơn giản cũng như tôi đã nói. Tham khảo...Nếu muốn nhiều hơn. Download cái Symbol paste của tôi edit về ngâm cứu. Mất cả 1ngày để tạo lại nó

Đơn giản sao compile để làm gì thế sư phụ ơi, cứ phơi bày cái py ra cho mọi người thấy chứ;;)

nokia_n70

Pro dũng không ai bằng hết đâu ah.Những ứng dụng mà NTD up đều rất pro . Mình nhận xét tuấn thiện cũng có tài đó nhưng nói chuyện kêu wá dể mất lòng.

Pro dũng không ai bằng hết đâu ah.Những ứng dụng mà NTD up đều rất pro . Mình nhận xét tuấn thiện cũng có tài đó nhưng nói chuyện kêu wá dể mất lòng.

Có lẽ PDA chỉ nên để 1 mình Pro NGUYENTRANDUNG thôi. Vothien đành quay về với cái PC rồi;;)
Bye

Status
Không mở trả lời sau này.