• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếp tục nâng cấp Python WinXP đỉnh 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

anhcoj

Có lẽ PDA chỉ nên để 1 mình Pro NGUYENTRANDUNG thôi. Vothien đành quay về với cái PC rồi;;)
Bye

ui........ko đc làm vậy đâu nhé.
tuy nhiên vothien nên dùng lời lẽ sao cho ae cảm thấy mình đc tôn trọng nhất,=======>sẽ nhìu menb yêu mến vothien(mình ko ngoại lệ)

ui........ko đc làm vậy đâu nhé.
tuy nhiên vothien nên dùng lời lẽ sao cho ae cảm thấy mình đc tôn trọng nhất,=======>sẽ nhìu menb yêu mến vothien(mình ko ngoại lệ)

Kể từ giờ phút này nếu có tham gia diễn đàn thì mình chỉ tham gia dưới góc độ quan sát thôi. Khỏi phải mất công. Cứ đợi pm nào mới ra thì chỉ việc Click để down thui;;)

anhcoj

Kể từ giờ phút này nếu có tham gia diễn đàn thì mình chỉ tham gia dưới góc độ quan sát thôi. Khỏi phải mất công. Cứ đợi pm nào mới ra thì chỉ việc Click để down thui;;)

trời ạ....ae đang mong chờ ở bạn rất nhiều đó.
PDAviet rất cần sự chia sẻ của bạn...mình nói vậy phải không các PRO?????????

TruBic

Well-Known Member
Không ai hoàn hảo, không phần mềm nào hay nhất !
Nếu các bạn không thích thì tốt nhất đừng nên sử dụng , những ý kiến thế này không khách quan chút nào đâu bạn.
PS. Nên quay lại chủ đề chính thì tốt hơn đấy mọi người !
Dễ nản vậy sao. :|
cứ để anh em nói cho thiện hiểu rồi giải quyết xong thì trubic xoá hết mấy bài này!!
thôi nào, vô tư đi thiện ơi, tự ái làm gì, anh em nói thật thì bạn hiểu và sửa đổi lại cách nói chuyện để thân thiên với anh em, nhiều lần mình cũng muốn khuyên bạn nhưng sợ mất lòng nên mình ko nói. Mình cũng là 1 trong các điều hành viên cuả khu vực v2, thế nên mình luôn quan sát và ghi nhận các đóng góp cuả anh em, vậy bạn bỏ qua những lời kia cuả anh em và thân thiện với anh em hơn nhé bạn!

JuRay-Duan

Ai cũng nghĩ như vothien thì pv sẽ thế nào nhỉ? (Mình cũng từng như thế) :))
Nơi đây tập trung những anh em có cùng niềm đam mê, bạn dể dàng từ bỏ thế sao? Ko phải ai cũng đều Professional cả, ai mà chẳng muốn mình giỏi tất cả các lĩnh vực? Nhưng điều đó là ko thể.
Một cây làm chẳng nên non, một cá nhân cho dù có tài đến mấy cũng ko thể làm pv phát triển đc và pv cũng ko dậm chân tại chỗ nếu chỉ mất đi 1 người.
Quyết định là do bạn, ko ai có quyền ngăn cản, tuy nhiên cũng mong bạn suy nghĩ lại, đừng dể nản vậy chứ. :D

thanhtungsx

Tự ái hả bạn ?
Lúc trước mình cũng có ý định như bạn ! Nhưng nhìn lại thì mình làm vậy chả hay gì ?

He he. Không có mợ thì chợ vẫn đông. Chỉ cần 1 con chim Én của PDAVIET là đủ làm nên mùa xuân vĩnh cửu. Đây không phải là nơi ta dừng chân. Sau bài này xin hãy xóa những gì không liên quan đến chủ đề. Thân:D

Thich_Mobile

Ở đây kn it những pro nhưng kn phải ai cũng giám đứng ra nhận mình pro như 2 bồ.Khâm phục=D>

thanhtungsx

He he. Không có mợ thì chợ vẫn đông. Chỉ cần 1 con chim Én của PDAVIET là đủ làm nên mùa xuân vĩnh cửu. Đây không phải là nơi ta dừng chân. Sau bài này xin hãy xóa những gì không liên quan đến chủ đề. Thân:D

Cho ta theo với nào !

anhcoj

1 con chim Én ko thể làm nên mùa xuân đâu vothien. Pdaviet cần nhiều én hơn(chống độc quyền) để tạo nên mùa xuân vĩnh cửu. Hãy thể hiện bản lĩnh ~ xmen~ đi vothien.
Posted via Mobile Device

phuonxinh

Ở đây kn it những pro nhưng kn phải ai cũng giám đứng ra nhận mình pro như 2 bồ.Khâm phục=D>
Cao thủ thi triển khả năng thì những vô danh tiểu tốt như đệ mới đựơc học hỏi mở rộng tầm mắt

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Mình mà như các bạn thì có lẽ bây giờ cũng chẳng có KJR như giờ.
Nói thật mình chẳng biết cái gì là sâu cả, có lẽ nhờ thế (qua đọc các bài trên bài) mà KJR còn ở PV hoạt động
Chẳng có én cũng chẳng có mùa gì ở đây cả, ở đây chỉ có những người muốn chia sẻ và nhận sẽ chia của người khác ko điều kiện. Các bạn có khả năng, có điều kiện muốn cống hiến thì ok, còn ko thì cũng ko ai trách được, trong gần 406.000 thành viên reg nick ở PV số người nằm trong thành phần này rất đông.
KJR luôn tại điều kiện cho các bạn hoạt động nhưng các bạn ko thích đóng góp nữa thì đành chịu.

GiaHuy_01

Nói thật là mình cũng kg có chút cảm tình nào về những lời ăn tiếng nói của bạn cả.. Từ khi bạn tham gia post bài tới giờ mình thấy bạn có vẻ tự cao tự đại lắm, mình rất dị ứng với những người như vậy. Nhưng giờ thấy bạn nói vậy thì mình nghĩ thật đáng tiếc cho PV, tuy rằng PV không có bạn thì vẫn lớn mạnh như thường nhưng nếu có thêm bạn thì PV lại như chim đc chắp thêm cánh. Bạn là người khá pro, nhưng như vậy thôi thì chưa đủ, bạn còn thiếu mất 1 thứ.,. Đó là sự Khiêm Tốn.. Thôi có lẽ mình chỉ nên nói đến đây thôi, Sự thật mất lòng nhưng mình vẫn phải nói... Mong bạn sớm hoàn thiện nhé Thiện.

TruBic

Well-Known Member
Thôi vothien kết luận 1 phát cuối rồi mình xoá hết mấy bài ko liên quan đến chủ đề này nhé!

Thangnd31082

Mạn phép anh em pót mấy lời tâm huyết !
1. Vothien12345 quả thật cũng là một Pro trong lĩnh vực Python bên cạnh VIP Nguyễn Trần Dũng, còn việc so sánh mình nghĩ là khập khiễng và cũng khó có thể cân đong đo đếm được !
2. Các bài viết của Vothien kể từ khi Vothien chính thức pót nhiều bài trên PV đều là những bài viết hữu ích với tinh thần , nhiệt huyết lớn điển hình nhất là bài viết Decompile pyc-->py trên PC , điều này số người biết trên PV có lẽ rất nhiều nhưng chưa ai chia sẻ
3. Cá tính đó nét tiêu biểu trong cách pót bài của Vothien, nhiều khi bạn có dùng những thuật ngữ "hơi nóng" một chút, anh em ,cũng nên góp ý chân thành, không nên có những lời lẽ thái quá gây mất đoàn kết
4. Mình là một chuyên gia SPAM trước đây ! Thậm chí MOD MINHTHANG mấy lần nhắc nhở đề nghị nếu còn SPAM sẽ ban nick... khi đó mình cũng uất lém :)) cũng PM lại giải thích với MOD, sau này tham gia diễn đàn nhiều mình ngộ ra ta đang tham gia vào một sân chơi , mọi sân chơi đều có luật riêng của nó , những người Điều hành viên của khu vực này nhắc nhở cũng là nhằm xây dựng một lề luật của một sân chơi lành mạnh, đúng nguyên tắc
5. Vothien thân mến hy vọng sau bài pót này hãy bớt chút "hoả nộ" bạn nhé , PV rất rất nhiều thành viên, còn rất rất nhiều thành viên dùng phần mềm của bạn chia sẻ trên PV, họ đã gửi lời cảm ơn và lúc này đây nếu họ đang online chắc chắn sẽ nói giùm bạn vài lời để lấy lại sự công bằng cho bạn, đừng vì một chút hờn giận với một thiểu số mem trong PV mà từ bỏ tất cả những gì đã tạo dựng
6. Các MOD cũng lựa lời nhắc nhở, cảm giác bị người khác del bài cũng không mấy dễ chịu, điều này mình đã từng trải qua nên nhiều khi một điều nhỏ nhẹ còn hơn mấy trăm điều nhắc nhở_ mình nói ý này chung chung thôi nhé không ám chỉ bất kỳ ai đâu, trước đây mình đã từng trao đổi qua lại rất nhiều với MOD MinhThang và chính sự nhẹ nhành , lịch thiệp trong cách hành xử của anh ấy đã khiến mình thay đổi rất nhiều và phấn đấu trở thành VIP của PV !
Vài lời đóng góp , anh em coi qua nhẹ lời góp ý để PV thật sự lớn mạnh và đoàn kết !

Nói thật là mình cũng kg có chút cảm tình nào về những lời ăn tiếng nói của bạn cả.. Từ khi bạn tham gia post bài tới giờ mình thấy bạn có vẻ tự cao tự đại lắm, mình rất dị ứng với những người như vậy. Nhưng giờ thấy bạn nói vậy thì mình nghĩ thật đáng tiếc cho PV, tuy rằng PV không có bạn thì vẫn lớn mạnh như thường nhưng nếu có thêm bạn thì PV lại như chim đc chắp thêm cánh. Bạn là người khá pro, nhưng như vậy thôi thì chưa đủ, bạn còn thiếu mất 1 thứ.,. Đó là sự Khiêm Tốn.. Thôi có lẽ mình chỉ nên nói đến đây thôi, Sự thật mất lòng nhưng mình vẫn phải nói... Mong bạn sớm hoàn thiện nhé Thiện.

VT thích sống thật với tính cách của mình, không gì phải xấu hổ cả. Có sao sống vậy. Không đạo đức giả=))=))

TruBic

Well-Known Member
Xóa đi làm gì mod để những người đến sau đọc,đáng chi mấy bài viết
ah, vì nó làm loãng topic, và mang tính chất ko hay, nếu giả sử là bạn bị phê phán vậy bạn có muốn nhiều người biết ko?
xoá thì đơn giản thôi, nhưng mình muốn biết ý kiến cuả bạn, bạn ở lại với PV chứ?

Thangnd31082

VT thích sống thật với tính cách của mình, không gì phải xấu hổ cả. Có sao sống vậy. Không đạo đức giả=))=))

Nào thì chỉ thêm cho anh em cách compiler trên PC dùng lệnh nào nào , không trao đổi ngoài lề nữa, các vấn đề khác đã có MOD TruBic giữ gìn trật tự ở đây rồi !

ah, vì nó làm loãng topic, và mang tính chất ko hay, nếu giả sử là bạn bị phê phán vậy bạn có muốn nhiều người biết ko?

xoá thì đơn giản thôi, nhưng mình muốn biết ý kiến cuả bạn, bạn ở lại với PV chứ?

Hỏi chi nữa em không thấy nụ cười "" của Vothien sao ?

Status
Không mở trả lời sau này.