• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếp tục nâng cấp Python WinXP đỉnh 2009

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtungsx

Mình lập Topic khác mà tranh luận đi các bạn !

Thich_Mobile

VT thích sống thật với tính cách của mình, không gì phải xấu hổ cả. Có sao sống vậy. Không đạo đức giả=))=))

Ở đây kn ai nói bồ đạo đức giả mà chỉ khuyên nên khiêm tốn.Chỉ những kẻ đần mới nhận mình là pro,hay phổng mũi khi người khác khen tặng

Thangnd31082

Ở đây kn ai nói bồ đạo đức giả mà chỉ khuyên nên khiêm tốn.Chỉ những kẻ đần mới nhận mình là pro,hay phổng mũi khi người khác khen tặng

Thôi mà em ! Bài của em anh tin là chưa dùng chuẩn ngôn từ đâu !:-??

thanhtungsx

VT thích sống thật với tính cách của mình, không gì phải xấu hổ cả. Có sao sống vậy. Không đạo đức giả=))=))

Trên mạng chỉ là ảo ảnh thôi mà . Làm gì mà lại nhận xét nhau
. Mình thích phần mềm của cậu , mình down về Thanks cho Topic của bạn 1 phát là ok , vui vẻ với nhau !

anhcoj

Thôi vothien kết luận 1 phát cuối rồi mình xoá hết mấy bài ko liên quan đến chủ đề này nhé!

Trubic cứ để ae nói hết đi. Sáng mai xóa cũng chưa muộn mà. Mặc dù rất muốn vothien chia sẻ cho pda. Nhưng bạn ko mún thì ko ai ép đc,nhưng xem ra, đây là bài học hữu ích nhất 2009 về cách ứng xứ . ứng xử quan trọng hơn ứng dụng.
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Trên mạng chỉ là ảo ảnh thôi mà . Làm gì mà lại nhận xét nhau
. Mình thích phần mềm của cậu , mình down về Thanks cho Topic của bạn 1 phát là ok , vui vẻ với nhau !

Bạn cứ như là hai con người ấy ! Lúc thì kích động , lúc thì hòa nhã ... đúng là trên mạng chỉ là giao tiếp ảo thôi , câu này chí lý nhưng cũng có nội quy chung nên có lẽ anh em thôi không bàn luận thêm nữa !:-?

TruBic

Well-Known Member
Thôi chốt lại topic này được rồi các bạn ah!
Vothien: thay mặt toàn thể anh em PV mình cảm ơn bạn về tất cả những gì bạn đóng góp cho PV! Nhưng nếu bạn ko còn tâm huyết với pv chỉ vì những lời thật lòng cuả anh em thì mình cũng giữ bạn ở lại được nữa. Thật tiếc vì PV lại mất đi 1 nhân tài.
Chúc bạn luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công trong cuộc sống nhé.
Thân chào bạn!

thanhtungsx

Thôi chốt lại topic này được rồi các bạn ah!
Vothien: thay mặt toàn thể anh em PV mình cảm ơn bạn về tất cả những gì bạn đóng góp cho PV! Nhưng nếu bạn ko còn tâm huyết với pv chỉ vì những lời thật lòng cuả anh em thì mình cũng giữ bạn ở lại được nữa. Thật tiếc vì PV lại mất đi 1 nhân tài.
Chúc bạn luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công trong cuộc sống nhé.
Thân chào bạn!

Hic....thật sự mình ko kích động ai cả
!Mềnh chỉ muốn anh em vui vẻ với nhau thôi ! Anh em trên mạng ko mà làm chi mà phải đối xử với nhau ghê thế . Ai cũng có cái " Tôi " cả . Nãy giờ xem kĩ mới thấy cái " Tôi " của Võ Thiện hơi lớn thật ! :D:D

GiaHuy_01

Còn nhớ cách đây kg lâu bạn đã VH 1 phần mềm và cố tình bớt lại 1 phần sau đó thách thức mọi người trên PV việt hóa được nó. Điều này gọi là phong cách sống của bạn đấy hả?

Status
Không mở trả lời sau này.