• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Ủa, X6 đâu có hs giống N97 đâu
E nghĩ 5530 lên đc thì mấy con khác cũng đc :))
Tại N97,X6 còn mắc,up chết tiếc lắm =))
lên đời lắm máy 5800 của anh bán ko ai mua nè.cook hoài đưa cho người ta coi người ta hỏi máy nầy máy gì nói 5800 ko ai tin chết thiệt ngồi
Sai lầm của việc cook FW là chỉ chú trọng vào hình thức,cook xong nhìn máy đẹp lung linh mà ko cải thiện được RAM,CPU,camera thì cũng mau chán lắm.Bung rofs thôi,chứ đâu bung Core ra được :(

hung62

vay konh bjet khi nao moi dc thuong thuc kạ cfw c6 nay day nua~ hjxhjx cho doi mai chan wa...ạ co fw ui` thi` dua e flash e tét thu? diephone e chju vi tuong lai cua 5800 hjhj

Chú ý : TV có dấu nhé bạn :)

maihuudan

Cầu mong là có mau mau lên....anh em nào có bản cook fw51 cho 5800 mà dư nhiều ram, cpu chạy mượt ko...ko cần phải đẹp đâu..nhanh là được..cho em xin

nhieptieuminh

vẫn là đợi à ??? ax đợi lâu quá rồi. chỉ cần nó cải thiện tốc độ như ở trên là dc

galabuon

bên DM đang chuẩn bị 1 kho widget để cho bản cfw trong tương lai. nói chung pnht chưa phát hành core edit mà chỉ ra 1 bản fw cho mọi người tự cook lấy

thaingocduan1

thấy mọi người nói 5800 có lỗi camera mà mình có thấy gì đâu chỉ hơi nóng khi quay video thôi .lỗi ở chỗ nào vậy mấy bác

wimax16vnn

thấy mọi người nói 5800 có lỗi camera mà mình có thấy gì đâu chỉ hơi nóng khi quay video thôi .lỗi ở chỗ nào vậy mấy bác

gà con
lỗi camera là khi chạy FW của N97 C6 trên 5k8 mới có
chứ u chạy FW của 5k8 trên 5k8 đào đâu ra lỗi chứ :))

vutaikt

mặc định cái camera 5800 3.2 chụp xấu khi có ánh sáng thấp quá..
ko biết fw c6 thế nào....

TruongHan

Super V.I.P
gà con
lỗi camera là khi chạy FW của N97 C6 trên 5k8 mới có
chứ u chạy FW của 5k8 trên 5k8 đào đâu ra lỗi chứ :))

Thứ 1 : ăn nói phải tôn trọng người khác,gà con gà già gì ở đây >.<
Thứ 2 : Không được viết bài in đậm,ai cũng như ai,không ai nổi bật đâu :)

Anther1991

bên DM đang chuẩn bị 1 kho widget để cho bản cfw trong tương lai. nói chung pnht chưa phát hành core edit mà chỉ ra 1 bản fw cho mọi người tự cook lấy

Vậy ra là phải flash liền thoy, còn việc port mấy cái hs hiện tại qua được hay ko thì tính sau :ar!

bb8868

Cái vụ C6 này cứ từ từ đã các bạn không vội được đâu

wimax16vnn

ko làm các hs cũ qua dc đâu. phải chọn 1 trong 2. 1 là màn hình s3 hai là giữ 9hs cũ
Có cái này ra cũng hay, có thứ đề mà vọc , chứ dạo này V5 chả còn thứ đề mà vọc, để mà mày mò
Đổi wa xài S^3 cho lạ, có chán thì flash lại 9HS cũng tốt mà

sieutocdo1994

mình thấy nó mở khóa hay wa'. vút ngang 1 cái nhìn hay hay. cho mình cái đó là dùng pm hay sao? thanks

Status
Không mở trả lời sau này.