• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

galabuon

nếu sym hs có thể cải tiến theo chiều hướng spb, omnia, hay anroid thì mình tin họ sẽ thành công còn cứ chơi 1 hình chữ nhật 80x320 thì phải xét lại. một desktop đẹp cần phải nhìn cả icon và hình nền , cứ chơi nguyên khối thì hình nền có 1 em hấp dẫn để làm gì , kha kha

sw33tb0ytn

thông tin từ Szakalit
Hi all :)

I see that lots of peoples are asking for Nokia 5230 support.
I think this fw can work also on 5230 – but we will have to create package for this phone because we have to rebuild core file from 5230 fw. Also we have to find some *TRUSTED betatester with this phone ill say it again *TRUSTED !!!!! And send him this fw for tests, because noone have this phone in PNHT !!

*We will find some trusted betatester so please dont write here that you wanna be :)

Betatesters with 5530/5800 are now searching for bugs and soon we will release fw packages for 5530/5800 :)

* Tạm Dịch *
chào mọi người
Tôi thấy rằng rất nhiều người đang yêu cầu hỗ trợ cho Nokia 5230.
Tôi nghĩ rằng FW cũng có thể làm việc trên 5230 - chúng tôi sẽ tạo ra gói phần mềm cho điện thoại này bởi vì phải xây dựng lại core file từ FW của 5230. Ngoài ra chúng tôi đã tìm thấy một số người thử nghiệm đáng tin cậy với các điện thoại này,tôi nhắc lại "đáng tin cậy" !!!!! Và gửi cho anh ta FW này để thử nghiệm, vì trong nhóm PNHT không ai có mobile này :>

* Chúng tôi sẽ tìm thấy một số người thử nghiệm tin cậy vì vậy xin vui lòng đừng viết j ở đây nếu bạn muốn trở thành người thử nghiệm :>

những người thử nghiệm với 5530/5800 đang tìm kiếm lỗi và chúng tôi sẽ sớm phát hành gói FW này cho 5530/5800:)

p/s: chẳng biết sớm là lúc nào,có thể là hôm nay mà cũng có thể là tháng sau :(( =((

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

Lần này đàn em 5230 dc nuông chìu rùi , heee
Hi vọng sang tháng 9 sẽ đc released thui

tochungdo

chắc cái này phải đợi đến tết thôi ui` a e hưởng thụ lun nha kakaka chứ như cai hs N97 ak im re lun ồy.......nản lun....ạ mua 5800 e bán lại cho de rinh kon n8 chơi cho sướng chứ 5800 e vọc hết kả PDA ui` chăg kòn gì mak vọc=))

Bác bán lại 58 ak? bao nhiu vạy bac? rẻ ko e muc về chơi, e cũng chả giàu có gì, mãi mới mua đc con 5233, chán chả có j nghic.:D

TungBach

1 bản dịch từ google các bác đọc tạm :))
UPDATE :D

Hi guys tôi thấy rằng rất nhiều người đang chờ đợi bản phát hành của chúng tôi :D

Vì vậy, đây là một số tin tức :D

Beta- giai đoạn thử nghiệm là gần như ở cuối :D

Hầu như tất cả các lỗi được cố định ngay bây giờ! ! :D

Ngoài ra TV- Out trên 5.800 đang làm việc tốt

Bây giờ chúng ta đang tạo gói ngôn ngữ

Ngày phát hành: **-**-**** ( sớm ; p)

© PNHT
Ps: PNHT còn ra thêm 1 forum :D http://forum.pnht.org/

0908727527

Dịch = gg nó ngượng ngượng làm sao :|
p/s: Trả lời 4 câu hỏi trong 4rum PNHT sao nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

câu 1 , câu 3 xài tiếng lóng. ko bít trả lời sao luôn
câu 2 để trống , câu 4 PNHT

wimax16vnn

năm mà nó cũng chơi **** thì botay thật, chắc năm 2222 nó released wá :-?
>:) >:) PNHT >:) >:)

sw33tb0ytn

anh em nào có Nokia C6 mà dùng ngôn ngữ tiếng Việt thì trích cái language pack file lên 4rum của bọn pnht để nó add vào,hjhj,mong là sớm release :D

TungBach

anh em nào có Nokia C6 mà dùng ngôn ngữ tiếng Việt thì trích cái language pack file lên 4rum của bọn pnht để nó add vào,hjhj,mong là sớm release :D

vào navifirm dow bản tiếng việt rùi trích, pos lên:D:D. Nói thế thôi chứ mình nghĩ không cần, đợi khi nào họ làm xong mình add vào cũng đc mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.