• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn Full màn hình-Best Full Screen Message v2.0 S60v3 OS9

friendship19

Smartphoneware Best Full Screen Message v2.0 S60v3 OS9

Có gì mới trong phiên bản 2,00:

Bổ sung chế độ: Read aloud- Bây giờ bạn có thể nghe tên người gửi message hay toàn bộ message. Lựa chọn trong setting thôi. Cái này là mình thấy tiến bộ hơn hẳn.

Trong trả lời tin nhắn SMS bằng cách sử dụng chương trình này không chỉ số lượng, nhưng một tên.

Message tự động đánh dấu là đã đọc, reply và call.

Hỗ trợ 4 font chữ: small, normal, middle, large.

Các chi tiết của message (ví dụ như, thời gian gửi, vv) cũng được bổ sung.

Hãy cùng khám phá và cho cảm tưởng~:)):)):)):))

Best Full Screen Message v3.01 S60v3 S60v5
http://www.megaupload.com/?d=6Z3WY0X6

Chỉnh sửa cuối:

ankhang2001

Bạn ơi kiểm tra lại cái link này dùm nha. Hình như nó die rồi.

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Post bài như thế này cũng là sai quy định mới.Thứ nhất phần mềm đã được giới thiệu từ hôm qua.Thứ 2 links trực tiếp như thế cũng là sai vì đây là PM Cr!!!

friendship19

Post bài như thế này cũng là sai quy định mới.Thứ nhất phần mềm đã được giới thiệu từ hôm qua.Thứ 2 links trực tiếp như thế cũng là sai vì đây là PM Cr!!!

Hay thật đấy! Thế forum toàn post phần mềm bản quyền hay sao mà nói PM cr vậy? Đã sài chùa lại đòi hỏi cao.:O

Caominh171

Hay thật đấy! Thế forum toàn post phần mềm bản quyền hay sao mà nói PM cr vậy? Đã sài chùa lại đòi hỏi cao.:O

Oh, bạn có đọc qui định post bài chưa, pm liên quan tới Cr thì phải up lên host, rồi copy link vừa up đó vào file text, nén file text thành *zip or *rar rồi mới up lên dđ :-?
Chứ mấy ảnh có nói bản quyền hay gì đâu mà căng zậy!!?

friendship19

Đọc rồi, chắc hiểu rồi.

Vậy Mod CongVoi nói vậy là đúng hay sai? Theo bạn...

Uhm nhi! Cùng xây dựng diễn đàn nhỉ?;;);;)
Thật sự mình cũng chưa một lần đọc nội qui.
Thấy các forum nước ngoài nó có kiêng gì đâu nhỉ:-??:-??Nên cũng bê về thôi.
Cùng share mà!

Kojiro

Super V.I.P
Uhm nhi! Cùng xây dựng diễn đàn nhỉ?;;);;)
Thật sự mình cũng chưa một lần đọc nội qui.
Thấy các forum nước ngoài nó có kiêng gì đâu nhỉ:-??:-??Nên cũng bê về thôi.
Cùng share mà!

Uhm! Bạn hiểu là mình mừng rồi, tụi mình ko ép buộc gì bạn cả, chỉ mong bạn tuân thủ nội qui thôi. ANh em có nhắc nhở thì cũng là để bạn thực hiện đúng.

Mình Thank bạn rùi đó sao mà ko sửa bài lại cho đúng qui định đi ;)

friendship19

Uhm! Bạn hiểu là mình mừng rồi, tụi mình ko ép buộc gì bạn cả, chỉ mong bạn tuân thủ nội qui thôi. ANh em có nhắc nhở thì cũng là để bạn thực hiện đúng.

Mình Thank bạn rùi đó sao mà ko sửa bài lại cho đúng qui định đi ;)

;););) Nói chơi vậy thôi. Cũng hay ghé pdaviet.;;);;)
Mà hình như mình sửa rồi đó. Vẫn sai ah? Góp ý tiếp vậy/:(