• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn Full màn hình-Best Full Screen Message v2.0 S60v3 OS9

keangnam

cái này sài kiểu gì zậy ? Mình cài vào bật on rồi mà vẫn chẳng có gì chuyển biến cả ? =.="

MinhThang

Manager
cái này sài kiểu gì zậy ? Mình cài vào bật on rồi mà vẫn chẳng có gì chuyển biến cả ? =.="

Down bản Vh về cho dễ hiểu biết bạn à, bạn mở nó rồi thì nhắn cho ai 1 tn rồi nhờ họ gởi lại cho bạn 1 tn, bạn sẽ thấy điều kỳ diệu của Pm này.:D

qwept

sao mình dùng PM này đến tin thứ 2 thì bị "App.closed FS Msg service". mình dùng bản việt hóa,Đt 3250

Kojiro

Super V.I.P
sao mình dùng PM này đến tin thứ 2 thì bị "App.closed FS Msg service". mình dùng bản việt hóa,Đt 3250

Mình thử 5 lần trên N95 vẫn thấy bình thường bạn à.

friendship19

Dùng bản tiếng Anh là tốt nhất. Có gì khó hiểu đâu mà phải dùng Việt hóa bạn?

motohappy

Mấy bác cho hỏi sao cái pm này khi khóa fím mà có tin nhắn đến thì tự độg nó chuyển từ chế độ ON sang OFF ( trước đó đã set pm là ON rùi ). Em bị mấy lần rồi cứ nhớ là mình đã set wa ON rùi mà sao nó cứ chuyển sag OFF nên em đã dùng máy khác gửi tin nhắn thử và biết được nó bị lỗi trên. Mong mấy bác chỉ hộ. Thanks

Kojiro

Super V.I.P
Mấy bác cho hỏi sao cái pm này khi khóa fím mà có tin nhắn đến thì tự độg nó chuyển từ chế độ ON sang OFF ( trước đó đã set pm là ON rùi ). Em bị mấy lần rồi cứ nhớ là mình đã set wa ON rùi mà sao nó cứ chuyển sag OFF nên em đã dùng máy khác gửi tin nhắn thử và biết được nó bị lỗi trên. Mong mấy bác chỉ hộ. Thanks

Nếu vậy thì chỉ còn cách ko khóa phím hoặc từ bỏ chứ ko có cách khắc phục bạn à :(

ducna2000s

Phải nói là phần mềm này cực hay luôn, mình đang dùng bản 1.0 và thấy bản 2.0 càng phê hơn nữa. Nhưng bản này bị cái lỗi khi khởi động lại máy thì Service tự động chuyển sang OFF nên hơi bất tiện. Dù sao cũng cảm ơn các bác!

friendship19

Phải nói là phần mềm này cực hay luôn, mình đang dùng bản 1.0 và thấy bản 2.0 càng phê hơn nữa. Nhưng bản này bị cái lỗi khi khởi động lại máy thì Service tự động chuyển sang OFF nên hơi bất tiện. Dù sao cũng cảm ơn các bác!

Giờ chuyển sang dùng hẳn bản 3.0 đi bạn.:)

Best Full Screen Message v3.01 S60v3 S60v5
http://www.megaupload.com/?d=6Z3WY0X6

Chỉnh sửa cuối:

tronghuy1609

mình rất muốn có fan mềm này nhưng hiển thị ảnh người gửi giống như cuộc gọi vậy đó, bạn nào có ko???

Le_Quang_Minh

Hihi, căng thẳng quá, đọc phần nhắc nhở và tranh luận mà đổ cả mồ hôi hột, hihhi
Ứng dụng này thì tuyệt lắm, nhưng cũng nên cẩn thận với nó nhé, tiện nhưng sẽ rất bất tiện trong một số trường hợp (..Vô tình bị thấy tin nhắn..), và sẽ rất rắc rối cho bác nào "Quen từ 2 em trở lên"..
Bị rùi nên cảnh báo các bạn!:p

datvietdatviet

Mình tưởg xem đc ở bất cứ đâu và bất cứ khi nào khi đã biết sđt của người ta.hóa ra xem qua blutooth.