• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TIN NÓNG] Hot girl 8X tái xuất PV !

tuyetha

Là nhân vật nào bảo trình diện anh cái coi.X-(
em chào anh minh thắng,anh thì không biết em đâu nhưng em biết và ngưỡng mộ anh vì sự nhiệt tình đã lâu,chúc anh sức khỏe,thành công và đừng delete bài này của em nha

MinhThang

Manager
em chào anh minh thắng,anh thì không biết em đâu nhưng em biết và ngưỡng mộ anh vì sự nhiệt tình đã lâu,chúc anh sức khỏe,thành công và đừng delete bài này của em nha

Từ khi tham gia PV đến nay mới được nghe câu này của em là lần đầu tiên này, anh thì có gì mà em ngưỡng mộ.:-? Cảm ơn em về lời chúc. Hôm nào rãnh anh em mình ra Yh tám bữa nhé!:D

DreamLand

Chị , đây là khu vực của em mà >:)

DreamLand

Từ khi tham gia PV đến nay mới được nghe câu này của em là lần đầu tiên này, anh thì có gì mà em ngưỡng mộ.:-? Cảm ơn em về lời chúc. Hôm nào rãnh anh em mình ra Yh tám bữa nhé!:D

Dạ anh ;;)
Giờ mình ra Yh luôn đi anh !:))

tuyetha

sự thật đấy anh,à mà vưà rồi bão và bình định,chỗ anh không bị thiệt hại nhiều chứ ạ,miền trung việt nam khi nào cũng chịu thiệt thòi nhất.Em về đợt này cũng 1 phần vì việc này đấy ạ,hy vọng sẽ góp được sức mình cho miền trung thân yêu