• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TIN NÓNG] Hot girl 8X tái xuất PV !

DreamLand

sự thật đấy anh,à mà vưà rồi bão và bình định,chỗ anh không bị thiệt hại nhiều chứ ạ,miền trung việt nam khi nào cũng chịu thiệt thòi nhất.Em về đợt này cũng 1 phần vì việc này đấy ạ,hy vọng sẽ góp được sức mình cho miền trung thân yêu

Anh MinhThang chống bão phải bỏ PV mấy ngày !
Bão gặp anh MinhThang cũng phải sợ nữa :)

MinhThang

Manager
sự thật đấy anh,à mà vưà rồi bão và bình định,chỗ anh không bị thiệt hại nhiều chứ ạ,miền trung việt nam khi nào cũng chịu thiệt thòi nhất.Em về đợt này cũng 1 phần vì việc này đấy ạ,hy vọng sẽ góp được sức mình cho miền trung thân yêu

Thiệt hại rất nặng nề em à, cơn bão Lịch sử 40 năm của Bình Định, nhà anh là trung tâm bão đấy, hôm nào đến thăm anh nhé!
Cảm ơn những tấm lòng nhân ái trong đó có em, hy vọng những người ở miền Trung sẽ được quan tâm nhiều hơn.=D>=D>=D>

tuyetha

xin lỗi Hiếu nha,tại chị gặp lại mọi người thật sự rất vui,giờ chị đang ở Hà Nội,mai chị phải ra Quy Nhơn.Em đừng trách chị nhé

DreamLand

xin lỗi Hiếu nha,tại chị gặp lại mọi người thật sự rất vui,giờ chị đang ở Hà Nội,mai chị phải ra Quy Nhơn.Em đừng trách chị nhé

Có ! :(
Chị ra Quy Nhơn rồi đi những đâu nữa ạ!?
Có vào HCM ko?

ThaiChienvn

Tuyết thử kể chuyến đi của mình xem nao?! giờ chiến và a e ko biết hỏi gì ngòai việc quá mừng và súc động nữa!
Posted via Mobile Device

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Hot girl 8x đời đầu hay đời cuối ??? Cho mình xin tấm ảnh cho mãn nhãn :D Lâu rồi mới có mem nữ PV :p

tuyetha

thôi kể ra dài đòng lắm,anh xuân trường nhắc nhở rồi kià! Gặp được mọi người,và được trò chuyện thế này tuyết vui lắm rồi,cảm ơn mọi người nha,thank dreamlan !.đã có 1 đoàn về trước rồi,nhưng ra huế và đà nẵng,tuyết xin và thử thách miết mới được đi tại vì là người VN...Hì hì