• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin] Symbian^1 sẽ có phiên bản cập nhật Symbian Anna vào năm 2012???

ngoanrazor

Well-Known Member
giờ là tháng 10 của 2011 rồi mà.;))
nhưng vấn đề là tháng mấy của 2012.
tháng 12 của 2012 thì đúng là tử ẹo thật.X_X

đt of mih nó già lắm rồi bạn. toàn bộ dàn nút camera và volume nó bay ra hết rồi, mình phải chế lại mấy miếng đệm cao su cuả các nút đó. main cuả nó củng muốn gỉ lun rồi do mình bị bệnh ra mồ hôi tay ko biết khi nào em nó sẽ đi :-I

socloc20

đt of mih nó già lắm rồi bạn. toàn bộ dàn nút camera và volume nó bay ra hết rồi, mình phải chế lại mấy miếng đệm cao su cuả các nút đó. main cuả nó củng muốn gỉ lun rồi do mình bị bệnh ra mồ hôi tay ko biết khi nào em nó sẽ đi :-I

Bó tay toàn tập =))

sieutocdo1994

kaka. vãi chưởng z a. e chán kon X6 wa' r, ram thì thấp chạy opera tí là out, nâng cấp thì chậm nửa. h mún tiển nó đi rướt e arc s zia` wa'

JohnyNguyen

Ây da, cứ như tin của iPhone ấy nhể ;))
Nhưng mà blogjackphone là của 1 thằng tàu khựa, tin bài thì chả ra làm sao, dễ là nó lừa đảo
Dù sao cũng mong cho nó thành sự thật cho anh em S^1
Update: đọc ở đây thì dễ dàng hơn :) hy vọng là Nokia sẽ nâng cấp cho anh em
http://www.symbiantweet.com/nokia-s60v5-devices-to-get-symbian-anna-like-ui-in-2012
E đọc cái nỳ ngay lúc a đưa link rồi :)) thếy nó chuối và ngang thế =)) Chủ yếu là cái user interface UI giao diện người dùng mang belle xì tai thôi :-? E đóan vậy vì ko thếy đề cập gì tới gì khác cả :| CFW cũng dần dần làm được khá nhiều mod cho S^1 tiến gần giống với belle rồi :p Cũng ko ham hố vụ này mấy :p Có rồi tính,mong chờ làm chi cho mệt >:)
pê ét : Bao giờ e mới có i ô és như của a zai đây :-ss
Hề hề,chuyên gia sửa đt bằng búa đây mà :))=)) Cái bệnh của ngoan củ chuối thế :p
kaka. vãi chưởng z a. e chán kon X6 wa' r, ram thì thấp chạy opera tí là out, nâng cấp thì chậm nửa. h mún tiển nó đi rướt e arc s zia` wa'
Thế thì sang tên đi :p Dùng X6 điện dung còn ngon chán :-s Nói mấy e điện trở cào cào muốn rách màn hình quá =))

thanhhaifire

A thích RAY bỏ túi vừa :D mà nó hơi nữ tính > màu đen sẽ men lại

p.s: update lên anna hay gì đó mình nghi là ko có quá, update nhỏ còn đc, chứ mấy cái v5th sắp ngừng sản xuất rùi còn hàng tồn kho thôi noki chông ko thèm ngó đâu

mai_tien_dat_251

có khi là tung tin đồn để người nào ít tiền thì rước mấy em v5 còn tồn kho về và ngồi bóc lịch đợi lên Anna quá!

sieutocdo1994

A thích RAY bỏ túi vừa :D mà nó hơi nữ tính > màu đen sẽ men lại

p.s: update lên anna hay gì đó mình nghi là ko có quá, update nhỏ còn đc, chứ mấy cái v5th sắp ngừng sản xuất rùi còn hàng tồn kho thôi noki chông ko thèm ngó đâu
hi. con RAY cũng tuyệt, nhưng e nhin` cứ zống zống X6 :d

minhthang772

Mong là sẽ có nếu ko dòng sản phẩm bình dân của nokia là die luôn,vì sản phẩm android giá rẻ rất đa dạng

style144

nokia cứ lo windown phone, bỏ mặc những thần dân s^1 trung thành vốn đã đy vào lịch sử, nokia đã ngủ quên trên chiến thắng của họ..., đáng buồn cho s^1

style144

Đã nửa năm 2012 rồi, mình nghĩ nokia sẽ ko nâg cấp cho s^1 nữa vì NÂNG CẤP LÀM GÌ CHO 1 HĐH GẦN NHƯ BỊ QUÊN LÃNG và KHÔNG THỂ CẠNH TRANH VS HĐH KHÁC ??? Nếu là mình thỳ mình củg ko dại gì ném tiền vào s^1, có hay chăng đy nữa thhỳ củg update giao diện thôi, chứ ko thể cài soft s^3 được...Vậy thỳ lý do gì khiến nokia ngó lại ? Lòg nhân ái ư ???:)):)):))

thangtq321

công nhận...vì chip,ram của symbian^1 yếu quá...muốn nâng cấp để cài đc game và sofl của sym^3 là ko tưởng @@...nhưng nếu có nâng cấp giao diện thì cũng đỡ nhàm chán :))