• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin] Symbian^1 sẽ có phiên bản cập nhật Symbian Anna vào năm 2012???

anhtin10

hóa ra là đào mộ à.:(.làm cứ tưởng chuyến này con x6 lên đời rồi chứ :(

style144

công nhận...vì chip,ram của symbian^1 yếu quá...muốn nâng cấp để cài đc game và sofl của sym^3 là ko tưởng @@...nhưng nếu có nâng cấp giao diện thì cũng đỡ nhàm chán :))

giao diện thỳ mấy cfw củg làm đc, cần gì, s^1 ko có chip 3d để chơi game nên ko cài đc game s^3 .

có bữa đag dùng s60v5 thỳ 1 thằg dùng x2-01 đek bk cức j bảo đt nó dùng s60 :eek: còn cái mình là s40, tức ói méo, trong khi glx y thỳ tụi nó bk là android 2.3 gì đó, khó khăn lắm mới giải thik đc cho chúng hỉu nhưng nó fán 1 câu làm tui ức chế đến h : dù sao củg ko bằg android ! :(:)(( Chẳg nhẽ s60 chỉ có thế sao...! Bùn wá , đổi sang itouch, h thỳ xài cả symbian và apple :D

Last edited by a moderator:

minhthang772

Hồi đó đúng là ngu ngơ khi lên s60 thà s40 ko update cũng dc,nản nokia quá,chiến lược là bỏ quên thứ làm nên tên tuổi mình

congtubuon

lắp thêm ram 512 và Cpu 1Ghz ...
chả hiểu Nô nguy hiểm ngày càng điên khùng sao nữa... mấy con đt asha cho cpu 1Ghz vào làm gì nhỉ...
trong khi mấy con đời cao thì lẹt đẹt 400,600Mhz...

Càng ngày càng chán Nô nguy hiểm.

style144

lắp thêm ram 512 và Cpu 1Ghz ...
chả hiểu Nô nguy hiểm ngày càng điên khùng sao nữa... mấy con đt asha cho cpu 1Ghz vào làm gì nhỉ...
trong khi mấy con đời cao thì lẹt đẹt 400,600Mhz...

Càng ngày càng chán Nô nguy hiểm.

nokia bị khùn ròy, đầu tư chy cho mấy cái thằg Asha sài seri 40 :(, nào thỳ cpu 1 Ghz, màn hìh ClearBlack chống trày, ...đưa cho cái soft dek cài đc củg như ko, trong khi thế giới đang lâm vào cơn ''bão'' smartphone thỳ nokia lại đổ tiền vào đt bình dân, thà 1 là nokia làm dòng Asha là Smartphone lun yk, 2 là lo mà nâng cấp sym Belle hay wp đang thất thế kia kìa,...bk là họ đang đầu tư vào đt rẻ tiền nhưg như thế thỳ đang làm mọi người thất vọng về nô - như mình, haizzz,

hieuna

nokia bị khùn ròy, đầu tư chy cho mấy cái thằg Asha sài seri 40 :(, nào thỳ cpu 1 Ghz, màn hìh ClearBlack chống trày, ...đưa cho cái soft dek cài đc củg như ko, trong khi thế giới đang lâm vào cơn ''bão'' smartphone thỳ nokia lại đổ tiền vào đt bình dân, thà 1 là nokia làm dòng Asha là Smartphone lun yk, 2 là lo mà nâng cấp sym Belle hay wp đang thất thế kia kìa,...bk là họ đang đầu tư vào đt rẻ tiền nhưg như thế thỳ đang làm mọi người thất vọng về nô - như mình, haizzz,

S40 thì chip 1ghz làm gì nhỉ=))

Vãi Nô=))

minhthang772

phải n97, 5800,... mà 1gh thì đỡ anh em biết mấy :ar!

bởi vậy nokia tình già quá non đó, tự hào với những gì mình đang có mà ko tính xa hơn, toàn đi ngược với thì trường thì làm sao mà ko thua lỗ

boy_online01

Nokia đã thực hiện đúng lời hứa rồi còn gì :)) Có chăng cũng chỉ là ko theo cách ta nghĩ ;;)

boy_online01

Bài trên #1 thiếu đoạn này:

Vinicius Costa, đã xác nhận rằng Nokia sẽ tiếp tục hỗ trợ các thiết bị này cũng nhận được cập nhật để sửa chữa bất kỳ lỗi nào và giao diện giống với Symbian Anna "Vào năm 2012. "

Vì vậy giao diện giống với Symbian Anna có thể có nghĩa là một số Symbian^3, Anna, các Belle cập nhật để s60v5.Nó có thể có nghĩa là các chủ đề mới, các ứng dụng cập nhật, có thể có một số thay đổi giao diện người dùng và quan trọng nhất là tôi thực sự muốn một số cải tiến hiệu suất như N8 với bản cập nhật belle.

Chủ đề mới: Theme icon Anna đầy ra.
Ứng dụng cập nhật: Browser mới.
Cải tiến hiệu suất: Tất nhiên. Bản nâng cấp sau luôn cải tiến về hiệu năng hơn bản trước.
Giao diện người dùng: Belle Shell viết bởi Nokia, mang đến giao diện Belle cho S60v5.

minhthang772

Nếu mà nokia hỗ trợ vậy thì ko hỗ trợ thì hơn,như belle shell ra v5 cũng ko chạy nổi .

style144

Nokia đang bắt tay với Microsoft tập trung vào thị trường win 8 kia ka`, thời gian đâu mà lo cho mấy ông '' cựu chiến binh '' s60v5 đây --> haizzz chán nhỉ

hellkul

Nokia đang bắt tay với Microsoft tập trung vào thị trường win 8 kia ka`, thời gian đâu mà lo cho mấy ông '' cựu chiến binh '' s60v5 đây --> haizzz chán nhỉ

có đâu, nokia vs MS đang chia rẽ, MS đang tính làm phần cứng cho WP8 :(