• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN VỊT HÀNH LANG PHÒNG MỔ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

doananh

Chúc mừng năm mới. Năm mới sẽ đem hạnh phúc đến với tất cả chúng ta. Cùng nâng ly nào các anh em đang online ơi !!!!

Shinichi

Năm hết Tết đến - Đón Chuột tiễn Lợn - Chúc ông chúc ba` - Chúc cha chúc mẹ - Chúc cô chúc câ?u - Chúc cậu chúc di` - Chúc anh chúc chị - Chúc luôn các em - Chúc cả các cháu - Dồi dào sức khỏe - Có nhiều niềm vui - Tiền xu nặng túi - Tiền giấy đầy bao - Ði ăn được khao - Về nhà người rước - Tiền vô như nước - Tình vào đầy tim - Chăn ấm nệm êm - Sung sướng ban đêm - Hạnh phúc ban ngày - Luôn luôn gặp may - Suốt năm con Chuột - Chít chít chít chít +++++--++--++--+++++ Nam ¦++¦¦--¦¦--¦¦--¦¦++¦ M?u ¦++¦¦++¦¦+-+¦+-++-+¦ Tý ++++++++++ N E W Y E A R 2 0 0 8

Chỉnh sửa cuối:

nguyenphucondao

Chúc tất cả anh em Năm mới vui tươi hạnh phúc, ấm no, và cùng nâng ly....zô zô...100%

Chỉnh sửa cuối:

Oxy

CHÚC MỪNG NĂM MỚI. CHÚC ANH EM PV SỨC KHOẺ, HẠNH PHÚC VÀ GẶP NHIỀU MAY MẮN TRONG XUÂN MẬU TÝ!!!

Bete

hihi, năm mới năm me. Mong bình an và hạnh phúc đến với tất thảy thành viên PV

P/s: Cái tuổi nó đuổi xuân đi. Có ai mừng tuổi em Te để em Te đỡ tủi hong?

TaQuangDuc

thôi, các bác cứ mừng tuổi anh em, chứ thời khắc vàng, để mọi người vui vầy với gia đình, đừng bắt anh em lại tham tiền!

Anhtoitb

Ông bạn già à có lì xì thì lì xì đi!
Năm mới đi làm chỉ cần thấy lì xì là vui rùi!

connguab

Năm mới chúc tất cả mọi người được thật nhiều nhiều sức khỏe, thật nhiều nhiều niềm vui và thật nhiều nhiều hạnh phúc !!!

XuanLam

Happy New Year pdaviet chúc các thành viên trong diễn đàn mạnh khỏe và thành đạt trong cuộc sống.

Badamgiak23

Super V.I.P
BÀ CON CHÚ Ý

Theo nguồn tin nội bộ mình mới được biết thì nhằm giúp Forum hoạt động nhẹ nhàng hơn,trong thời gian tới Ban quản trị diễn đàn PDAVIET sẽ không cho phép các bạn được đính phần tài sản của bạn (Điện thoại,thẻ nhớ) ở phần Khung tài sản nữa.Phần tài sản của các bạn sẽ chỉ được phép để ký tự Text như của mình ở dưới.

Để tránh bị mất không tài sản,có thể thu hồi lại 1 chút PVD cá độ bóng đá,lô đề...khi chưa quá muộn mình sẽ đứng ra mua lại tài sản của các bạn với giá rẻ - bằng 1/5 giá trị thực.

Thân gửi toàn thể bà con ! :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.