• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin Vui] Nokia cập nhật hệ điều hành các dòng cũ

kaothenhi

Cập nhật mới không biết có cho thêm wiget vào không nhỉ, đỡ phải dùng qua FW của C6.

jack_hunter97

HỔNG CÓ ĐÂU BẠN XIN CHIA BÙN NGHEN MUA MÁY CẢ TRÊN 10 CHAI MÀ THUA DƯỚI 6 CHAI TỘI NGHIỆP CHO NHỮNG AI XÀI N97 HAZZZ

Khoaaaa

Active Member
N97mini up fw ver mấy vậy v2h,đang sài cfw 97mini nhưng củng ko biết,lõi là ver bao nhiêu nửa

TomRyan8891_2009

Hay ghê , vừa mừng khi nghe tin Nokia cập nhật FW cho các dòng cũ , thì nghe tin thằng Opda đóng cửa , không cung cấp cer key nữa , rõ chán !!!

taothephong

Hay ghê , vừa mừng khi nghe tin Nokia cập nhật FW cho các dòng cũ , thì nghe tin thằng Opda đóng cửa , không cung cấp cer key nữa , rõ chán !!!

ặc,thế h opda k cho key cer nữa hả a?chán thế,hèn j xin hơn 1 tuần rùi mà chẳng có.xui ghê

wangsang1104

nokia nó update sw v20 cho c5-03 rồi nặng 9mb mà sw là gì nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

cuongvt112

5800 là sản phẩm cảm ứng đầu tiên của Nokia nhưng update firmwere thì bao giờ cũng cuối cùng, hic

wangsang1104

Là phần mềm đó bạn,ko biết 5800 khi nào có đây

sw chứ ko phải fw mà update cũng chả thấy cái gì mới, fw vẫn v12 mà sao update rồi vô cập nhật pm vẫn còn dòng chữ '' Phần mềm điện thoại '' nhỉ

congocontra

Các bác nên thực tế,điều ko thể thì chẳng bao giờ dc,nokia ko đưa anna lên thiết bị v5 là vì nhìu lý do,cấu hình,chiến lược..nokia chuyển sym ra làm riêng và cập nhật fw đả là tốt rồi,giờ mình ko mong có fw tốt mà chỉ mong nokia vẩn wan tâm v5 là dc

Hehe 97mini là tầm trung cao,chắc sẻ ngon lành hơn 5800,dc thừa hưởng roài
Thừa hưởng cái gì bạn, N97 còn không được nói chi N97mini (mini là nhỏ bé đấy không hơn kém gì 58 đâu)

d617470

update này là up Sw(?) .. up cái này là up gì, và up có mất hack vs soft k ạ?...
p.s c5 03 có wiget k ạ?:D

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Cùng là Nseries,nhưng 97có dàn fím wety để làm gì,thiết kế sang trọng và,những giới thiệu về khả năng mail để làm gì,thử so sánh fw gốc của 97mn và 5800,fw tất nhiên 97 gọn hơn,nokia update cái photo 1.00(1) mà chỉ c6 với 97 mới cài dc,còn 5800 ngồi nhìn,một con máy chuyên cho doanh nhân,giá chỉ dưới 10 tr tất nhiên fải đây đủ hơn
bạn nghĩ xem

Khoaaaa

Active Member
Fw gốc của c5 hình như ko có witget đó bạn,và nếu bạn hack bằng pm thì có thể giử dc nếu bạn sao lưu,nhưng mình ko chắc,còn hack bằng jaf thì mất hack đó

wangsang1104

Fw gốc của c5 hình như ko có witget đó bạn,và nếu bạn hack bằng pm thì có thể giử dc nếu bạn sao lưu,nhưng mình ko chắc,còn hack bằng jaf thì mất hack đó

vậy sw có khác fw ko nhỉ