• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

Nynk_102

Vàng mà đánh rơi cả "ký" ko biết vàng j đây ta :))
Ui , ng ta nhà giàu mà anh, rơi 1 kí chứ cả chục kí cũng bình thường à. Hôm nọ e còn thấy thằng cha thuê xe thồ chở mấy yến vàng đi rao bán ngoài chợ trời kìa, nghe nói vàng mất giá ko biết dùng làm gì ,bán rẻ lắm.
" Phen này ắt hẳn gà ăn bạc ........."

Posted via Mobile Device

huuloi1

Ăn bánh ngon quá .Chán quá đem tờ 500 ra phát cho người nghèoHôm nay chém đã tay ghê

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Giá như mình chưa vợ thì tối nay được Minh Hằng mời đi khiêu vũ rồi!Tức thật!Uổng ghê!Hic

THCN

Well-Known Member
Sáng sớm cầm viên kim cương 8kg đi ăn sáng, mấy con chó quấn chân quạu quá chọi 1 cái văng cha nó viên kim cương xuống sông, mình đã không tìm thì thôi, mấy cha thợ lặn mò tìm đứt hơi chết hết 6 ông rồi, mình lại phải tặng cho mỗi ông 1 cái hòm cẩn xà cừ mới chết chứ, còn đi phúng điếu mỗi ông 200 ngàn ơ rô, tổng cộng mất hết nữa ngày lương rồi, tiếc quá!
Posted via Mobile Device

DreamLand

Sáng sớm cầm viên kim cương 8kg đi ăn sáng, mấy con chó quấn chân quạu quá chọi 1 cái văng cha nó viên kim cương xuống sông, mình đã không tìm thì thôi, mấy cha thợ lặn mò tìm đứt hơi chết hết 6 ông rồi, mình lại phải tặng cho mỗi ông 1 cái hòm cẩn xà cừ mới chết chứ, còn đi phúng điếu mỗi ông 200 ngàn ơ rô, tổng cộng mất hết nữa ngày lương rồi, tiếc quá!
Posted via Mobile Device

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tổn thất to lớn quá!

ninhhot

Lúc sáng đi làm xe đi dc nữa dg thì xep hơi.đành ra bắt trực thăng đi đang bay ngon lành tự nhiên có con chim ngáng dg lụa một phát rớt mất mấy triệu đô.thế là buổi trưa về phải ăn mỳ tôm,bực m qúa.

Nynk_102

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tổn thất to lớn quá!

Mớ hết có nửa ngày lương ah. Mà nhà giàu tiếc gì kon lợn què nhỉ. Phải Nynkj còn cho thêm mỗi ông 1 viên như thế nữa làm quà fúng viếng.

Nynk_102

Chiều qua Nasa mời qua dự cuộc họp kín ban cố vấn kỹ thuật. Nhìu thứ còn bất cập qua, bức xúc ghê, bọn này làm ăn càng ngày càng chán.

Nguyen_Minh

Chiều qua Nasa mời qua dự cuộc họp kín ban cố vấn kỹ thuật. Nhìu thứ còn bất cập qua, bức xúc ghê, bọn này làm ăn càng ngày càng chán.

Có hỉu ý nghĩa cuộc họp KÍN ko hả? Viết BKD nhanh!
:)):)):))

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Ngày mai Noel rồi mà chưa quyết định đi chơi với em nào. Từ hôm qua đến giờ tin nhắn với điện thoại đến tới tấp trả lời ko kịp nghỉ luôn. Các em còn doạ nếu Noel này mà ko đc đi chơi với mình sẽ tự đày đọa bản thân hoặc tự tử. Ông trời ơi sao con khổ thế này? anh em trên PV thấy đấy đào hoa cũng đâu có sướng j đâu. Kiểu này chắc con ...chắc con....chết vì "sướng" quá. :))

THCN

Well-Known Member
Tối nay lại phải đi ăn mì ống Ý với anh Ma nữa (Obama), giờ thì đang nhậu với anh Đào (Hồ Cẩm Đào) không biết làm sao đi được nữa nè. Rối như tơ vò trăm mối.
Posted via Mobile Device

ahojmimi

tối mai noel phải đi chơi với Michelle Obama, xấu quá không muốn đi cùng bà này tí nào. nhưng khổ nỗi không đi thì bà ấy dọa sẽ kích ông chồng bắn tên lửa vào nhà mình :-?:((

vuongtrungduong

hiện đang trên xe tuần lộc cùng ông già tuyết :D
nhân lúc bay qua Vinasat vào ké nhờ cái mạng để onl PV nè :D
chúc anh em giáng sinh vui vẻ :)
àh anh em nào nhà còn dư cái động cơ tên lửa thì tầm chiều nay cho VTD mượn để lên đời cho con xe của cha Santa này nghen, ổng chạy con 110cc xưa quá trời >"<