• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

MinhThang

Manager
Sáng nay vừa họp kiểm điểm đội U23 VN xong, chắc mình sẽ giải tán đội bóng này, dốc hết kinh phí cho đội nữ.
Anh em nào có ý kiến gì hay hay góp cho mình cái.X-(

Nynk_102

Cho mấy cha nội này lên làm Bật Mã Ôn hết đi chú Thắng !

Posted via Mobile Device

DreamLand

Sáng nay vừa họp kiểm điểm đội U23 VN xong, chắc mình sẽ giải tán đội bóng này, dốc hết kinh phí cho đội nữ.

Em tưởng anh dành kinh phí cho anh em xài chơi chứ :(
Lúc họp em có kiến nghị là chuyển hết cho anh em :O
Anh lại bảo chuyển cho Bóng đá nữ nữa :((
Giờ bùn quá hok biêt phải làm sao :| 8-|

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Ngoài cho làm Bạch Mã Ôn ra,số tiền còn lại nên chuyển vào Quỹ PDAViet thì hợp lý hơn Pro MinhThang à!Còn ko thì để liên hoan cuối năm của PDAViet!Hic

ahojmimi

em đề nghị giải tán đội u23, 20 năm nữa tái thành lập. từ giờ không có đội bóng nam đi tham dự quốc tế nữa. dành kinh phí cho các chương trình từ thiện.

HotelHoangMinh

Chuyển HLV Đội tuyển bóng đá nữ sang huấn luyện đội tuyền NAM và ngược lại thì sẽ OK.=))

Whinny

Giải tán hết lun đi anh Thắng oai cho ai về nhà nấy tuốt,
1phần tìn đi làm từ thiện,
1phần tìn cho đội bóng đá nữ,
1phần tìn cho vào qũy PDAViet,
1phần nhỏ xíu đưa em rinh con HD2 xài chơi nhỉ ;;):-?:D
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Giải tán hết lun đi anh Thắng oai cho ai về nhà nấy tuốt,
1phần tìn đi làm từ thiện,
1phần tìn cho đội bóng đá nữ,
1phần tìn cho vào qũy PDAViet,
1phần nhỏ xíu đưa em rinh con HD2 xài chơi nhỉ ;;):-?:D
Posted via Mobile Device
Để lại xíu gửi qua bên nè , e mua vé máy bay về thăm quê với nha. Nhớ mẹ quá !

Posted via Mobile Device

nouvu2372

kimthienhao

Haha em xin khoe với các bác ahem hôm nay em mới nâng cấp con ai phôn 2G của em lên 3GS đột nhiên có ai phôn 3GS 32gb xài sướng ghê nhưng ko có hổ trợ mạng 3G thế là em lắp động cơ của xe ba gac thế là chạy ầm ầm he he he=))=))=))=))

MinhThang

Manager
Haha em xin khoe với các bác ahem hôm nay em mới nâng cấp con ai phôn 2G của em lên 3GS đột nhiên có ai phôn 3GS 32gb xài sướng ghê nhưng ko có hổ trợ mạng 3G thế là em lắp động cơ của xe ba gac thế là chạy ầm ầm he he he=))=))=))=))

Giờ đang bận chấm Sao mai 2009 tối mai rãnh chỉ mình lên con N82 thành IP 3GS luôn nha. Cảm ơn trước cái để quên.=D>=D>=D>

TruongHan

Super V.I.P
Giờ đang bận chấm Sao mai 2009 tối mai rãnh chỉ mình lên con N82 thành IP 3GS luôn nha. Cảm ơn trước cái để quên.=D>=D>=D>

Vậy là chưa ai báo cho A.Thắng biết hả? :|
Chương trình Sao Mai Điểm Hẹn bị hủy rồi vì Đại Gia truonghan không tài trợ nữa :)

DreamLand

Vậy là chưa ai báo cho A.Thắng biết hả? :|
Chương trình Sao Mai Điểm Hẹn bị hủy rồi vì Đại Gia truonghan không tài trợ nữa :)

Anh Hân không biết hả :|
Đại gia DreamLand đã ra tay giúp đỡ , chương trình vẫn đang diễn ra đấy anh :|

Khoaaa

Anh Hân không biết hả :|
Đại gia DreamLand đã ra tay giúp đỡ , chương trình vẫn đang diễn ra đấy anh :|

Oh vậy ah chương trình hay vậy mà ko có anh vkhoa dẫn chương trình thì mất hay :))