• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Tặng anh em câu thơ mà tôi mới cho ra lò: "Gió lặng bình yên khắp nẻo PViet/ Muôn người tìm đến chém gió,gió ơi!".Hic!Buồn quá gió ơi!

Nynk_102

Posted via Mobile Device Tặng anh em câu thơ mà tôi mới cho ra lò: "Gió lặng bình yên khắp nẻo PViet/ Muôn người tìm đến chém gió,gió ơi!".Hic!Buồn quá gió ơi!

Gió ơi gió đừng hôn lên má em ......

saodoingoi142

Moderator
MỘT THỜI

Đã một thời, khi cây trút lá xanh
Em vẫn ngỡ trên cành đầy hoa đỏ
Đã một thời, khi đang mùa giông tố
Em vẫn mơ màng trong những buổi bình minh

Đã một thời, cái thời của xuân xanh
Đã một thời, cái thời nồng lửa cháy
Đã một thời... khi ấy...
EM YÊU

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Tôi cầu xin Trời: hãy mang niềm vui và sức khỏe đến cho các bạn của con mãi mãi.
Trời nói: chỉ có thể 4ngày!
Tôi nói: được, Ngày Xuân, Ngày Hạ, Ngày Thu, Ngày Đông.
Trời lại nói: vậy 3ngày thui.
Tôi cũng nói: được, ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai.
Trời nói: KHông được, vậy 2ngày.
Tôi nói: được, ngày sáng và ngày tối.
Trời nói: Không được, chỉ một ngày duy nhất.
Tôi lại nói: cũng được.
Trời ngạc nhiên hỏi: Ngày nào?
Tôi nói: ngày mà tất cả bạn bè tôi còn sống!
Trời khóc ... và nói: Sau này tất cả bạn của ngươi ngày ngày đều khỏe mạnh và vui vẻ

Nynk_102

Tôi cầu xin Trời: hãy mang niềm vui và sức khỏe đến cho các bạn của con mãi mãi.
Trời khóc ... và nói: Sau này tất cả bạn của ngươi ngày ngày đều khỏe mạnh và vui vẻ
Thanks !

Posted via Mobile Device

canhsathinhsu

Chuyện của em hay và cảm động lắm! Anh khóc rồi nè!

namanhbbg

hôm qua đi chơi bị công an bắt xe lội bộ ....buồn muốn chết

đi 1 đoạn bỗng dưng chân đá trúng bọc gì???/

cầm lên xem ai dè .....

gần 1 kg vàng 9,999 kà ra >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Tận gần 1Kg vàng 9,999 cara cơ ah!máu nhỉ:-??
=))=))=))=))=))=))=))=))

Nynk_102

Tận gần 1Kg vàng 9,999 cara cơ ah!máu nhỉ:-??
=))=))=))=))=))=))=))=))
1 ký thì đáng gì chứ. Hôm trước đi chơi lụm dc 21kg lun. Hum nay ông anh về quê, hành lý chẳng mang theo gì ngoài mấy chục nghìn Đô La và hơn 15kg vàng thui.

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device "Gió thổi tắt ngọn lửa nhỏ để thổi bùng ngọn lửa lớn!".Suýt tý nữa là mình đốt cả công ty rồi nè!Hic

THCN

Well-Known Member
Đêm qua hai anh em tui đi công tác rớt cây đèn dầu xuống sông, tưởng đâu không thấy đường đi, ngó xuống dưới sông thấy còn ánh lửa le lói, kêu thằng em nhảy xuống mò lên, hú hồn, suýt chút nữa là không thấy đường về!

Khoaaa

Đêm qua hai anh em tui đi công tác rớt cây đèn dầu xuống sông, tưởng đâu không thấy đường đi, ngó xuống dưới sông thấy còn ánh lửa le lói, kêu thằng em nhảy xuống mò lên, hú hồn, suýt chút nữa là không thấy đường về!

Con sông ko có nước phải ko.

THCN

Well-Known Member
Ko phải là sông hok có nước. Hình như đó là cây đèn Aladan của tui vứt đâu đó pác này nhặt dc

Hỏng phải đâu. Cây đèn của tui là cây đèn rọi made in Vietnam à nhe!

Posted via Mobile Device

PhuongNguyen

Well-Known Member
Đau đầu quá, đang làm cái dự toán quy hoạch quỹ dạo để bắn mấy cái vệ tinh VINASAT lên cho anh em quốc tế thuê phủ sóng mà chưa xong đây. A em nào rảnh giúp một tay với.

HuynhThanh

Đau đầu quá, đang làm cái dự toán quy hoạch quỹ dạo để bắn mấy cái vệ tinh VINASAT lên cho anh em quốc tế thuê phủ sóng mà chưa xong đây. A em nào rảnh giúp một tay với.

Để em phụ một tay cho! Lâu lâu mới thấy anh vào "chém" phát cái lên mây luôn!:))