• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

JuRay-Duan

Đi tắm cái rồi chuẩn bị ngủ, mấy bữa thức khuya hình như giảm mấy chục kg roài.... @.@ ko song rùi.
Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
Đi tắm cái rồi chuẩn bị ngủ, mấy bữa thức khuya hình như giảm mấy chục kg roài.... @.@ ko song rùi.
Posted via Mobile Device

Bạn chỉ có mấy bữa thôi à!!! hic =)) Thế mình đây cả 1 năm 365 ngày làm việc thì chiếm 1/3 số lượng làm việc vào giờ K3.Vậy mình chắc sụt nhiều hơn bạn là chắc rồi nè!Bây giờ chắc còn bộ xương khô!!! hic =)) =)) =));;)

gavuotngucdaohoa

Trời ơi.không ngờ hum nay vưà ra đuờng lai gặp phải , các bác biết tui gặp ai hôg.ósama pinlađen đó.không ngờ cả thế giới đang săn lùng ông ta gắt gao thế,chưa ai gặp mặt ông ta từ mấy năm nay vậy mà mình lai chạm trán với ôg ta,tay bắt mặt mừng.

Khoaaa

Trời ơi.không ngờ hum nay vưà ra đuờng lai gặp phải , các bác biết tui gặp ai hôg.ósama pinlađen đó.không ngờ cả thế giới đang săn lùng ông ta gắt gao thế,chưa ai gặp mặt ông ta từ mấy năm nay vậy mà mình lai chạm trán với ôg ta,tay bắt mặt mừng.

Thế bác gặp ông ấy trong sở thú hả. Há há

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Tối qua đi học ĐHTChức Điện về,trên đường gặp Minh Hằng đi hát xô về.Xin đc địa chỉ khách sạn,tối nay trốn vợ đi thôi !Hichic

THCN

Well-Known Member
Buồn quá, nghèo gì mà nghèo dữ vậy trời, trong nhà không có vàng bạc gì cả, chỉ còn sót lại mấy trăm triệu tấn kim cương mua nước Mỹ xài chơi mà không được nè, chán quá!!!

DreamLand

Buồn quá, nghèo gì mà nghèo dữ vậy trời, trong nhà không có vàng bạc gì cả, chỉ còn sót lại mấy trăm triệu tấn kim cương mua nước Mỹ xài chơi mà không được nè, chán quá!!!

Đại gia này giàu của cải nhưng nghèo tình cảm thì cóa :p :))

Khoaaa

Thế chia bớt 1 tấn về làm đá trộn bê tông xây nhà đi, nhà đang thiếu vật tư :D

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator

Posted via Mobile Device

Ý kiến hay đấy!!! THCN cho mình vay nhẹ lãy với nào!!!vợ chồng mình đang kẹt tiền mua đất đây!!! hic :p;);;)

THCN

Well-Known Member

Posted via Mobile Device

Ý kiến hay đấy!!! THCN cho mình vay nhẹ lãy với nào!!!vợ chồng mình đang kẹt tiền mua đất đây!!! hic :p;);;)

Mấy anh em cứ lấy xe tải qua chở về, để ở nhà chật chội quá!:D

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Trong chiêm bao mệt mỏi mình mơ thấy nàng Kiều.Ko biết anh em có ai có địa chỉ của nàng Kiều ko cho mình xin đi!