• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

DreamLand

Bác này láo quá. Anh em xúm lại chém hắn bay đầu đi nào<a href="/images/smilies/Devil.gif" border="0" alt="" title="Quỷ" smilieid="22" class="inlineimg" /><a href="/images/smilies/Devil.gif" border="0" alt="" title="Quỷ" smilieid="22" class="inlineimg" />
Chém hội đồng đi anh ơi !
Chém chém chém
Mới có mấy em bên Mafia gửi biếu quà cáp, toàn là bom nguyên tử không !

Chán ngồi Restore con iPhone đây <a href="/images/smilies/sad.gif" border="0" alt="" title="Buồn" smilieid="11" class="inlineimg" /> Buồn quá <a href="/images/smilies/sad.gif" border="0" alt="" title="Buồn" smilieid="11" class="inlineimg" /> Ai thích iPhone không cho nè <a href="/images/smilies/sad.gif" border="0" alt="" title="Buồn" smilieid="11" class="inlineimg" />
Em mới mua mấy cái IP 4G đi liền !
Xài chán quá ko bít cho ai !<a href="/images/smilies/sad.gif" border="0" alt="" title="Buồn" smilieid="11" class="inlineimg" />

DreamLand

Trời ơi , chém gió nhiều quá Quote tè le luôn !
Hỏng PV thì chít anh em nha !

THCN

Chán ngồi Restore con iPhone đây :( Buồn quá :( Ai thích iPhone không cho nè :(

Nhà tui còn cả ngàn cái, mấy ngày nay ngồi chọi cá chơi mà chọi hoài mà không hết nữa nè!

Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Bán hoặc cho thuê dài hạn trạm không gian Quốc Tế ISS vì dzạo này già gòi ko còn đủ sức lèo lái trạm nửa

Hình ảnh 3.300 × 2.550 điểm ảnh, kích thước: 1,36 MB, định dạng MIME: image/jpeg bà con nào có nhả ý mua thì pm nhé.

ahojmimi

sáng nay đi lấy em Rachael x10 về. loay hoay không biết dùng( nó chạy android). có bác nào biết chỉ dùm phát !

DreamLand

Bán hoặc cho thuê dài hạn trạm không gian Quốc Tế ISS vì dzạo này già gòi ko còn đủ sức lèo lái trạm nửa
Hình ảnh 3.300 × 2.550 điểm ảnh, kích thước: 1,36 MB, định dạng MIME: image/jpeg bà con nào có nhả ý mua thì pm nhé.
Em mua 1000.000.000.000.000.000 tỉ EURO, dạo này tiền nhiều hok biết để đâu cho hết ! Bùn :(
Ah! ai có bán đôi dép cao su nào với giá như trên thì PM ngay cho em nha!

xuandung11a2

Well-Known Member
Các bác chém gió ở đây dù dưới bất ki` 1 hình thức nào cũng không thú vị và hiệu quả bằng việc chém gió trực tiếp trên..................=))=))=))

DreamLand

Bùn quá , một mình lủm một con mực, hết mất 2 két Sài Gòn đỏ rùi !
Làm vài két nữa rùi đi dạo cho mát !

THCN

Chiều giờ quất hết 5 cal 30 lít rượu gốc mà chưa thấy say xỉn gì cả, kiểu này chắc lấy chai nước biển đổ vô đưa thẳng vào mạch máu thử coi xỉn không cho biết!
Posted via Mobile Device

HotelHoangMinh

Mấy bác chém gió xong thì tối nay mình mời tất cả Mem PDAViet về hotelhoangminh nghỉ ngơi cho khỏe lấy sức mai chém tiếp nha. hotelhoangminh sẵn sàng phụ vụ các Mem từ A đến Z, tất cả đều free.=D>

ahojmimi

Tối nay phải về ngủ với Mai Phương Thúy, chán thiệt!

anh em mình cùng cảnh ngộ. con bé Kristen Dalton hôm nào cũng bắt em đi ngủ sớm, em không có thời gian lướt PV nữa. em tính phải ly hôn thôi, ngặt nỗi phải chia đôi tài sản của em cho nó. đang lăn tăn chưa biết tính sao.:-?

Kitmit

anh em mình cùng cảnh ngộ. con bé Kristen Dalton hôm nào cũng bắt em đi ngủ sớm, em không có thời gian lướt PV nữa. em tính phải ly hôn thôi, ngặt nỗi phải chia đôi tài sản của em cho nó. đang lăn tăn chưa biết tính sao.:-?
Thôi nhường lại cho em đi....

Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

đang tham gia giữa chừng cuộc thi đua xe xích lô phân khối lớn toàn Châu Á mở rộng tại Áp-ga-nít-tăng thì bị bà xã gọi về gấp tưởng có chuyện nghiêm trọng gì, lên máy bay phóng về nhảy dù vô thẳng nhà, hóa ra bả gọi mình về đưa bả đi ăn trưa T_T ! Bực mình tính chạy ra nhảy lên con Boeing mới sang nhượng từ bên anh TLG phóng đi đua tiếp thì hỡi ơi, con máy bay mới cáu cạnh dựng ngoài ngõ quên khóa cổ đã bị đứa nào dắt mất rồi :(( bác nào dư máy bay muốn sang tên thì pm em nha!mà phải hàng nguyên tem Void đó!