• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

DreamLand

đang tham gia giữa chừng cuộc thi đua xe xích lô phân khối lớn toàn Châu Á mở rộng tại Áp-ga-nít-tăng thì bị bà xã gọi về gấp tưởng có chuyện nghiêm trọng gì, lên máy bay phóng về nhảy dù vô thẳng nhà, hóa ra bả gọi mình về đưa bả đi ăn trưa T_T ! Bực mình tính chạy ra nhảy lên con Boeing mới sang nhượng từ bên anh TLG phóng đi đua tiếp thì hỡi ơi, con máy bay mới cáu cạnh dựng ngoài ngõ quên khóa cổ đã bị đứa nào dắt mất rồi :(( bác nào dư máy bay muốn sang tên thì pm em nha!mà phải hàng nguyên tem Void đó!
Bác cần máy bay hả , em có nguyên cả 1 phi trường toàn loại cỡ Phi thuyền của Super Man !
Cho em địa chỉ hòm thư, em Mail qua cho vài chiếc ;;)

Nguyen_Minh

Tình hình là sắp mua Thái Bình Dương để làm bbeer bơi, cái bể ở nhà chật quá rồi

DreamLand

Tình hình là sắp mua Thái Bình Dương để làm bbeer bơi, cái bể ở nhà chật quá rồi
Mua làm gì !
Cho cậu Thái Bình Dương và Đại Tây Dương lun đó !
Ấn Độ Dương và Bắc Băng Dương tớ đang ngọt hóa nguồn nước !

saodoingoi142

Moderator
DreamLand này!!!Cẩn thận kẻo mấy tên cướp biển nó rình mò mà thủ tiêu là Xong luôn đó!Khiếp chưa!DL có cái gì thức đẩy dữ vậy ta???:-?

Nguyen_Minh

Mua làm gì !
Cho cậu Thái Bình Dương và Đại Tây Dương lun đó !
Ấn Độ Dương và Bắc Băng Dương tớ đang ngọt hóa nguồn nước !

Uh`, cảm ơn DL nhé. Mai tớ sẽ trở vài tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tỉ tấn đường đến giúp cậu. Xong tha hồ mà uống nước đường

Nguyen_Minh

DreamLand này!!!Cẩn thận kẻo mấy tên cướp biển nó rình mò mà thủ tiêu là Xong luôn đó!Khiếp chưa!DL có cái gì thức đẩy dữ vậy ta???:-?

Cướp nào thủ tiêu đc DL? Về sĩ xung quanh 25/24. Toàn vũ công chuyên nghiệp cả đó

Kitmit

hic.... hqua đứng trên himalaya tìm mem PV mà hem thây bác nào hêt..........

DreamLand

Hỏi: Định nghĩa đúng nhất của Toàn cầu hóa là gì?
CHÉM: Cái chết của công nương Diana
Hỏi: Sao kỳ dzậy? CHÉM: Một công nương Anh quốc, cùng với bạn trai Ai Cập, bị tông xe trong đường hầm Pháp. Họ được một tài xế Bỉ chở trên một chiếc xe Đức với động cơ Hà Lan, người này uống rượu whisky Scotland. Họ bị một đám paparazi Ý cỡi xe moto Nhật theo sát gót. Sau đó, họ được các bác sĩ Mỹ điều trị, sử dụng thuốc men của Brazil. Tin nhắn này được một người châu Phi gởi đến, đang dùng công nghệ của Bill Gates, và có lẽ bạn đang đọc những dòng này trên máy tính mà main của nó là của Đài Loan.

ahojmimi

Hỏi: Định nghĩa đúng nhất của Toàn cầu hóa là gì?
CHÉM: Cái chết của công nương Diana
Hỏi: Sao kỳ dzậy? CHÉM: Một công nương Anh quốc, cùng với bạn trai Ai Cập, bị tông xe trong đường hầm Pháp. Họ được một tài xế Bỉ chở trên một chiếc xe Đức với động cơ Hà Lan, người này uống rượu whisky Scotland. Họ bị một đám paparazi Ý cỡi xe moto Nhật theo sát gót. Sau đó, họ được các bác sĩ Mỹ điều trị, sử dụng thuốc men của Brazil. Tin nhắn này được một người châu Phi gởi đến, đang dùng công nghệ của Bill Gates, và có lẽ bạn đang đọc những dòng này trên máy tính mà main của nó là của Đài Loan.

bổ xung thêm: khi chết công nương mặc chiếc váy do Viettien may, chiếc dày công nương đi là của Thuongdinh, đôi tất của dệt kim Đongxuan.=))=))=))

Hoden

Super V.I.P
hôm qua đi chơi bị công an bắt xe lội bộ ....buồn muốn chết

đi 1 đoạn bỗng dưng chân đá trúng bọc gì???/

cầm lên xem ai dè .....

gần 1 kg vàng 9,999 kà ra >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

DreamLand

Cụm tin tiêu điểm :

Sau chiến tranh thế giới thứ Nhất , hiệp hội các nước xuất khẩu dầu mỏ HBO ra đời , ngay sau đó, các nước này nhanh chóng phát triển các nghành như : Y tế , Giáo dục,...và bắt đầu có những chuyến du đấu vòng quanh sân khấu giữa các đội bóng với nhau.
Tình đoàn kết giữa các nước anh em ngày càng thêm keo, sơn gắn bó!
Tiêu biểu là các cuộc tranh dành, xâm chiếm lẫn nhau !....
Nói đoạn nhà báo bị thương do đạn lạc nên không thể cung cấp tiếp thông tin !

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Thế thì phải chia buồn cho ông nhà báo đó!Vì ông ko biết rằng ở PDAViet này còn có những người giỏi hơn ông ở thời bình!

DreamLand

Qua gặp trùm khủng bố Binladen , ổng bảo ổng thích thả bom lắm :ss!
Nói xong, đoạn nghe tiếng ... và...!
=))

DreamLand

Chán cuộc đời bao nhiêu thứ phi lý !
Vừa gặp Diêm Vương thì bác bảo cần cố gắng hơn. !
Người ta nói sao thì cũng bỏ qua đi !

MinhThang

Manager
Sáng nay mình mới nhập về 8 tần Vàng để bình ổn giá thị trường những ngày qua, Khoảng 6g sáng mai giá vàng sẽ xuống ngưỡng kỷ lục 500k/1 chỉ. Anh em nào đã mua trước ngày hôm nay thì tối nay bán ra đi nhé, mai mua vào cho rẻ.

Mới đi gặp ADMINPDAVIET và được bác ấy thông báo là bác nào ở topic này chém gió mạnh quá sẽ có ngày bác ấy cho rụng răng, méo mồm. =))

Sáng nay mình mới nhập về 8 tần Vàng để bình ổn giá thị trường những ngày qua, Khoảng 6g sáng mai giá vàng sẽ xuống ngưỡng kỷ lục 500k/1 chỉ. Anh em nào đã mua trước ngày hôm nay thì tối nay bán ra đi nhé, mai mua vào cho rẻ.

Chiều nay em cử 5 con BMW X6 chở vàng đến Ngân hàng Nhà Nước VN rồi, mai a không cần mang xe máy để thồ đống đó đi đâu cho mệt người.:))

MinhThang

Manager
Chiều nay em cử 5 con BMW X6 chở vàng đến Ngân hàng Nhà Nước VN rồi, mai a không cần mang xe máy để thồ đống đó đi đâu cho mệt người.:))

Trời vậy mà không nói trước... Anh đã kêu 5 chiếc bagac máy rồi.:|

À mà em, trong 5 con BMW đấy em thích con màu nào thì lấy 1 con mà đi, anh không đi để lâu cũng hư bình hư lốp.
Dạo này cứ con A372 đi tành tành nên chẳng thiết gì tới BMW nữa.