• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

Cleonardo

Trước khi chém mặt đùng đùng màu đỏ , chém xong rùi mặt tái ko jọt máu

Khoaaa

Hôm wa nằm mơ thấy qua q12 đc Cleo dẫn đi uống cafe, nhậu, karaoke, mátxa. Xong xuôi Cleo lo từ A>Z. quá đã
(Gió bay vù vù :D :D)

HuyChung

Hôm wa nằm mơ thấy qua q12 đc Cleo dẫn đi uống cafe, nhậu, karaoke, mátxa. Xong xuôi Cleo lo từ A>Z. quá đã

Vụ này chắc ý muốn tối nay Cleo phải chịu chơi từ A>Z đây!

angel9z

Mấy bro này cứ nhậu nhẹt xong lại mát sa,e nge mà phát thèm,từ nhỏ đến h chưa biết cảm giác này là gì :p

AlyCuong

Active Member
Ngày nào mình cũng 1h mới ngủ, haizz. Chẳng bao lâu nữa mình sẽ như Phạm Văn Nách thôy.

Cleonardo

Quyết định vậy đi kakaka xog tui tới nhà mỗi ng ăn dầm nằm dzề hết tháng ( lúk đó đừg la tui ám nha )hiii.dám ko đây,ai đủ kan đảm để tui pao nào.hahaha.

Khoaaa

Quyết định vậy đi kakaka xog tui tới nhà mỗi ng ăn dầm nằm dzề hết tháng ( lúk đó đừg la tui ám nha )hiii.dám ko đây,ai đủ kan đảm để tui pao nào.hahaha.
ai cho mà vào nhà hả, hehe :D

Cleonardo

Hôm wa nằm mơ thấy vkhoalk pị rớt laptop,vỏ đi đằng vỏ,pin đi đằng pin ,dt thì flash ko lên, chết máy,hên wá ko fải mình.(kekeké)

Khoaaa

Hôm wa nằm mơ thấy vkhoalk pị rớt laptop,vỏ đi đằng vỏ,pin đi đằng pin ,dt thì flash ko lên, chết máy,hên wá ko fải mình.(kekeké)

Cũng may là tất cả còn bảo hành nên đc đền bù lại cái mới hehe :D,

LeMyChinh

yêu cầu đồng chí " vũ khoai " tổ chức giải đấu búng thun ăn xiền tầm cỡ quy mô toàn PV cho anh e tranh tài nhân dịp 1000 năm thăng thiên lick sử đê

Cleonardo

yêu cầu đồng chí " vũ khoai " tổ chức giải đấu búng thun ăn xiền tầm cỡ quy mô toàn PV cho anh e tranh tài nhân dịp 1000 năm thăng thiên lick sử đê

kakaka.jải nhất là pỉu tượg pàn tay đang púng kọng dây thun pằng dzàng ròg 9số 4..á 4số 9 chứ.Khỏi thi tặng cho vkhoalk lun.khoa đạt jải vô địch púng thun olympic òy.