• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

MaKimLien

Member

Chiều tan học chú ghé qua lớp Chồi 2 đón con bồ anh rồi qua lớp anh ta đi ăn cháo.

MinhThang

Manager
Bác Thắng cũng vào đây chém sao trời>:) Kiểu này chắc là ở nhà bị vợ chém át vía nên vô đây thể hiện;;)

Lâu lắm mới thấy chú, hôm trước ra Hà Nội dự đám cưới con cháu Ngoại, ĐT mãi chẳng thấy đâu.

angel9z

Mấy bác này chém gê quá,đúng là đẳng cấp của mod có khác,bác nào cũng có du thuyền với vàng chất đầy nhà,e thì tối nào cũng phải ngồi cưa bom với con vợ bán ve chai lấy tiền,nổ mấy chục con lamboghini rồi mà vẫn chưa giàu,mới xây đc có 2 cái lotte mart ở 3.2 và q7,còn cái toà nhà 72 tầg ở q1 tụi đàn e làm ăn chậm quá nên mãi chưa xong,buồn gê.

AlyCuong

Active Member
Mấy bác này chém gê quá,đúng là đẳng cấp của mod có khác,bác nào cũng có du thuyền với vàng chất đầy nhà,e thì tối nào cũng phải ngồi cưa bom với con vợ bán ve chai lấy tiền,nổ mấy chục con lamboghini rồi mà vẫn chưa giàu,mới xây đc có 2 cái lotte mart ở 3.2 và q7,còn cái toà nhà 72 tầg ở q1 tụi đàn e làm ăn chậm quá nên mãi chưa xong,buồn gê.

Bác chém quá đáng, tòa nhà đó có 68 tầng ah, e chứng kiến quá trính nó 'mọc' nà!

angel9z

Bác chém quá đáng, tòa nhà đó có 68 tầng ah, e chứng kiến quá trính nó 'mọc' nà!

topic chém gió mà bác,chém thêm xíu có sao đâu^^
chém chém chém cho ngày mới tươi đẹp.