• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

Khoaaa

Hôm wa đáp máy bay lên sân Mỹ Đình chơi đứng hút thuốc ai dè sơ ý bị rớt tàn thuốc làm cháy bà nó hết 2 container pháo bông. :D Làm bà con Hà nội tưởng khủng bố mới ghê chứ :))

pethuylovely

Hôm wa đáp máy bay lên sân Mỹ Đình chơi đứng hút thuốc ai dè sơ ý bị rớt tàn thuốc làm cháy bà nó hết 2 container pháo bông. :D Làm bà con Hà nội tưởng khủng bố mới ghê chứ :))

nhớ 3 contairner mà ta giờ sao còn 2 xe vậy ,còn 1 cái nữa em gửi máy bay sắp tới nhà anh rồi ,kỳ này nhà anh hưởng ứng mừng đại lễ 1000 năm thăng long luôn nha ( nhớ quay video lại kaka )

Khoaaa

nhớ 3 contairner mà ta giờ sao còn 2 xe vậy ,còn 1 cái nữa em gửi máy bay sắp tới nhà anh rồi ,kỳ này nhà anh hưởng ứng mừng đại lễ 1000 năm thăng long luôn nha ( nhớ quay video lại kaka )

Em Thủy nhe ko chịu coi tin tức gì hết trơn àh :D, cháy có 2 cái àh ko phải 3 đâu.
Hihi đợi thùng pháo của em đó nhe :D

oanhngo

Công ty chúng tôi chuyên sản xuất các loại Bia cao cấp. Nay do nhu cầu của thị trường chúng tôi đang thiếu nhân lực cần tuyển gấp 10 nhân viên làm Bia.
- Yêu cầu: Sức khoẻ tốt, không bị bệnh tim, ngoại hình dể nhìn, không cần kinh nghiệm và bằng cấp (sẽ được công ty đào tạo)
- Mức lương: Lương thử việc 1500 USD/tháng làm 4 tiếng 1 ngày.
- Thử việc trong vòng 1 tháng, nếu qua được thời gian thử việc mức lương sẽ là 3000 USD/tháng.
- Mô tả công việc: Rất đơn giản, đứng làm Bia cho bộ đội tập bắn... .

Hoden

Super V.I.P
Đi ăn sáng Lần đầu tiên thấy ún bia xài ống hút thấy lạ quá ...vậy là " nhấp " ai cho mình biết phong tục này ở đâu vậy ?Mình ko bít.

View attachment 183043

ặc chắc trên núi xuống hoặc ở dưới lên.....gặp tui ngồi gần tui uống bằng lỗ mũi luôn cho sốc hàng=))

Khoaaa

Mấy hôm nay sg mưa dữ quá nc ngập tới nách làm mình xách cần ra câu cá, đỡ tốn tiền đi chợ. :))
Hôm nay phải đi sắm cái lưới thôi. :D

mathanh

hỗm HuyChung mượn tớ 5 chiu, giờ đã mấy tháng rồi lải mẹ để lải con, tổng cộng 11 chịu rồi , giờ trả đây để tui mua con Nokia N8 =)) =)) =)) =)) =)) =))

DreamLand

ngày mai tụi mình đi off bank nick các adim hết 1 lượt luôn
Đầu tiên mình phải phong tỏa tin tức bí mật Bannick các Admin sau đó mình danh chính ngôn thuận lên làm Admin, ai kg phục thì Bannick 10 năm để cảnh cáo, nếu tiếp tục chống đối mình Ban VV cũng chưa muộn.
Em nói nhỏ anh nghe đừng để ai bik nhe, mình cưa ghế từ từ, em có nhìu tay trong đắc lực lắm á =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

saodoingoi142

Moderator
Đầu tiên mình phải phong tỏa tin tức bí mật Bannick các Admin sau đó mình danh chính ngôn thuận lên làm Admin, ai kg phục thì Bannick 10 năm để cảnh cáo, nếu tiếp tục chống đối mình Ban VV cũng chưa muộn.
Em nói nhỏ anh nghe đừng để ai bik nhe, mình cưa ghế từ từ, em có nhìu tay trong đắc lực lắm á =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Thôi đi mấy đại ca!Mấy đại ca không sợ Bannick thiệt à!Dám ăn nói bừa bãi!!!;;):ar!:))=))

mathanh

vậy là ông có cài gián điệp vô rồi hả, vậy là ngày mai mình cho nổ bom luôn nhanh gọn lẹ=)):D:D:D:D:D