• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

mathanh

DreamLand trước mắt tụi mình bank nick những ai vô đây xem mà không chịu chém gió trước sau đó mới thịt các adim và man sau.....................=))

mathanh

công nhận hôm nay mình chém dữ thiệt, chổ nào mình thường xuyên vào là mình chém hết .............................=))

DreamLand

DreamLand trước mắt tụi mình bank nick những ai vô đây xem mà không chịu chém gió trước sau đó mới thịt các adim và man sau.....................=))
OK. Anh nói đúng ý em lắm.
Còn ai chém gió thành bão luôn thì mình Set làm Super Admin.
Trước mắt có một số VIP & Mod đang xem mà kg phục mình nên em Ban lun rùi. Tiếc thiệt.

Khoaaa

Trước mắt có một số VIP & Mod đang xem mà kg phục mình nên em Ban lun rùi. Tiếc thiệt.

Fire in the hole........... :))

TruongHan

Super V.I.P

Tui chưa vô đây đọc gì hết nghen X_X

saodoingoi142

Moderator
Anh nghe theo em chỉ có lợi chứ kg hề có hại. ;;)

"Lợi thì lợi nhưng răng chẳng còn chứ gì?" :))---> Thôi thôi mấy vụ này anh không và không ham lắm!Vì sợ chết mà,hãy để yên cho anh còn hoạt động và sinh tồn....!!!haaa :)):))=))\-/

Khoaaa

"Lợi thì lợi nhưng răng chẳng còn chứ gì?" :))---> Thôi thôi mấy vụ này anh không và không ham lắm!Vì sợ chết mà,hãy để yên cho anh còn hoạt động và sinh tồn....!!!haaa :)):))=))\-/

Ban luôn.......

DreamLand

Rứa dừ mần răng hè =))=))=))=))

Lúc đầu tính bí mật mà giờ lộ bài hết rùi. Âm mưu của em trong sáng nha ...

Tình hình là phải tặng mỗi đồng chí 1 thẻ đỏ để chú ý giữ gìn bí mật lật đổ Admin