• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

DreamLand

Bầu trời Cuba về khuya đẹp quá !:)
Hút điếu Sì gà đã thấy phê lun !@@
Tí đi bẻ mía ăn , thèm quá :p

MinhThang

Manager
Bầu trời Cuba về khuya đẹp quá !:)
Hút điếu Sì gà đã thấy phê lun !@@
Tí đi bẻ mía ăn , thèm quá :p

Ở Việt Nam mùa này thế nào các bạn??? Mình ở trên này mát và cảnh thiên nhiên dễ chịu lắm, quả tiếng đồn không sai.

TruongHan

Super V.I.P
Ở Việt Nam mùa này thế nào các bạn??? Mình ở trên này mát và cảnh thiên nhiên dễ chịu lắm, quả tiếng đồn không sai.

Em đang đi tránh nắng ở Hawaii,Xì Gòn nóng quá,anh đang ở đâu thế?hèn gì hôm qua rủ đi chung không chịu đi :-?

HuynhThanh

Em đang đi tránh nắng ở Hawaii,Xì Gòn nóng quá,anh đang ở đâu thế?hèn gì hôm qua rủ đi chung không chịu đi :-?

Mình đang đánh bạc ở Las Vegas nè! Bữa nay mà trúng mánh bay tới Hawaii rủ truonghan làm một chầu luôn!>:)

TruongHan

Super V.I.P
Mình đang đánh bạc ở Las Vegas nè! Bữa nay mà trúng mánh bay tới Hawaii rủ truonghan làm một chầu luôn!>:)

Bác cũng bay qua đây tránh nóng rồi àh?vậy thì vui rồi.Àh,đánh bài xong có bay qua Hawaii sẵn ghé rước Paris Hilton dùm mình luôn nha,em nó gọi hoài mà làm biếng qua rước quá ;)

vuongtrungduong

bực ghê, thằng nhỏ nhà mình nó đòi mua ít đám mây xanh mây trắng về làm quà sn mà ko biết đâu bán :( chả lẽ mua nó nguyên con ...roi mây =))

Hoden

Super V.I.P

chỉ dạy 1 lần thôi nha....... ai học không

saodoingoi142

Moderator
Chán thiệt!Giá như có gió đêm nay mình sẽ chém cho toe hết!Bực cả mình!!!Tức ơi là tức!GIÓ ƠI GIÓ!GIÓ ĐÂU RỒI HÃY VỀ ĐÂY TUI CHÉM CHO ĐỠ TỨC! KHỔ GHÊ!!!X-:)(